REAL Comrade Kipepe
JF-Expert Member
- Jul 7, 2020
- 3,678
- 11,696
Nchi ya kitu kidogo
Sawa TajiriKumbuka ukiuza mali ya Familia yako yote, huwezi afford nyumba huo mtaa.
Kuna STOP sign upande boda boda ilipotoka.Kweli sio Berlin, brt lane kwenye intersection bila traffic lights. Wajerumani sio wajinga kiasi hiko
View: https://twitter.com/IAMartin_/status/1774350980735221979?t=g0XS-dWB_Kt9z3w1YLSLKw&s=19
Sio rahisi kupreserve greenery mahali kuliko na majengo mengi kivipi? Hamna culture ya kupreserve greenery the vice versa is true in Tanzania, the place more people are inhabiting the more greener it becomes sababu popote mtanzania akijenga lazima apande miti na maua kuzunguka eneo lake it more likely hutumia miti as demarcation of your land pawe mjini au kijijini, lakini ninyi mnapenda kuishi kwenye dormitories na mpo wengi kama chawa hii mifumo kwenu haipo applicableTofauti ni kwamba hapo vijijini ni mashamba, hapo Loresho ni mjini kuna majengo yet bado tumemanage kupreserve greenery. Sii rahisi kupreserve greenery mahali kuliko na majengo mengi.
Poleni, ila mna ndege Nzee sana๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ nikisema hapa wananichukia
View: https://twitter.com/StandardKenya/status/1774481702414369266?t=9JFSQ-NbikfskO9JW1P17Q&s=19View attachment 2950436View attachment 2950437
Sasa zile vitenge architecture ndio unasema mnajua kupreserve greenery. Broo..............wachana na hiyo kitu unavuta. ๐คฃSio rahisi kupreserve greenery mahali kuliko na majengo mengi kivipi? Hamna culture ya kupreserve greenery the vice versa is true in Tanzania, the place more people are inhabiting the more greener it becomes sababu popote mtanzania akijenga lazima apande miti na maua kuzunguka eneo lake it more likely hutumia miti as demarcation of your land pawe mjini au kijijini, lakini ninyi mnapenda kuishi kwenye dormitories na mpo wengi kama chawa hii mifumo kwenu haipo applicable
Lazima upost wakenya, mnapenda kuskia opinions za wakenya sana that shows you how much you guys are dreading for Kenyaโs attention ๐๐Mkenya kastaajabu Sana mpaka anataka kulia vile Tanzania imewaacha mbali Sana๐คฃ๐คฃ
View: https://youtu.be/yBJkN6ikCxQ?si=yxUgIgUqDqwEypaK
Eti mahali mtanzania amejenga ni lazima apande miti? ๐คฃ๐คฃ๐คฃSio rahisi kupreserve greenery mahali kuliko na majengo mengi kivipi? Hamna culture ya kupreserve greenery the vice versa is true in Tanzania, the place more people are inhabiting the more greener it becomes sababu popote mtanzania akijenga lazima apande miti na maua kuzunguka eneo lake it more likely hutumia miti as demarcation of your land pawe mjini au kijijini, lakini ninyi mnapenda kuishi kwenye dormitories na mpo wengi kama chawa hii mifumo kwenu haipo applicable
๐๐๐๐๐๐๐Eti mahali mtanzania amejenga ni lazima apande miti? ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Tell me, waliojenga hapa sio watanzania?View attachment 2950522View attachment 2950523
Sasa wewe ukiona green net mbili upanga unashikwa na nyege.Wejamaa Teargas nilikwambia kwenye video ya Bertin aliyopost juzi ikionyesha Upanga, kuna buildings kumi au zaidi zenye ni under construction , hizi hapa 2 buildings ๐View attachment 2950331anothor 2 buildings ๐View attachment 2950332View attachment 2950333another 2 buildings ๐View attachment 2950334View attachment 2950335View attachment 2950336another 2 buildings ๐View attachment 2950338View attachment 2950339another 1 building U/C ๐View attachment 2950343.. yes it's Upanga beib ๐View attachment 2950345.. jumlisha hizo namba hapo Halafu unipe majibu,je kutoka kwenye video ya Bertin kulionekana gorofa ngapi under construction in upanga alone.?
Halafu kuna mbwa zinakwambia sisi tuliacha kujenga magorofa ๐๐๐
But why did they have to do that!?
Tanzania has a history of unsportsmanship behaviors like spiking opponents foods.But why did they have to do that!?