Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Duh! Mifano yako inachekeshaga, kila mkibanwa mnakuja na mifano uchwara, no wonder mnadanganywa in term of comparing, huku linch halieleweki
 
Duh! Mifano yako inachekeshaga, kila mkibanwa mnakuja na mifano uchwara, no wonder mnadanganywa in term of comparing, huku linch halieleweki
Hakuna kitu watakubali kushindwa 🤣🤣🤣
Hawa ndio watu tulidhani wako level za Singapore au Malaysia hakuna msaada wowote walisaidia Africa

Walijitenga na Africa yote wao wakaanza kufanya biashara bila kujali maslahi ya Africa wakadhani tutawakuta wako level za Singapore ona sasa vile dunia ya ajabu bado wanahangaika na slums,umeme, maji hakuna, madawa hospitalini hakuna🤣🤣🤣 etc
 
You don’t have to be bitter just because you dont have any national rugby team 😂😂
Just answer me brotheee.
I don't give a damn about rugby.
Just answer me the revenue earned in rugby are they equal to the revenue earned in football??
 
Usifananishe Nigeria na hata wewe nguruwe pori.
Nigeria ina vipaji we kijana,Nigeria kipindi inapigwa ban KINA ALEX IWOBI KIBAO WAKO NJE WANACHEZA LIGI KUBWA.
KENYA UNA VIPAJI GANI WE JAMAA???
Kabla hata hujapigwa ban ligi yako haikuwa ikienda popote na kiviwango vya FIFA hukuwa unaenda popote ulibaki nafasi ileile miaka nenda rudi.
 
Mie naombea msimu ujao CAF Gor mahia apangiwe hata Azam Fc preliminary stage ili tuone nani mkali.
Tusiwape Simba ama Yanga tutawaua kihoro.
Au hata Singida big star yani.
 
The difference is, we up there among the best in the world in rugby while you are ranked number 119 in the world in football.
You are blabbering.
Am talking about benefit,wacha kuzunguka kwa bush brotheee.
Nipe faida ya rugby na mimi nikupe ya football kesha tufananishe.
Au mwaenda cheza rugby just for fun??
 
Wanajificha kwenye kichaka cha FIFA ban!
Wajinga hawa,wanataka kufananisha sababu za Ban ya Nigeria na yao.
Nigeria ina academy za mpira hata ilivyopigwa ban wachezaji walikua wengi tu wakienda nje kutoka academy ila wao sasa hata sie tunawashinda tumeanzisha academy ya kukuza vijana na wengi wanaenda nje.
Mie nipo hapa Kenya kwa fifa rank itakua ikishuka kila leo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…