Heheh, yaani hospitali ya Rufaa y’a mwananyamala kuna pediatricians wawili, huko kijijini kuna nini ?Wewe ndio ndezi mkubwa.Ndio namba E zipo Hadi Vijijini Kwa sababu Mama amefingua Barabara za Vijijini Kupitia tozo mambo ni 🔥🔥
Harafu nyie mafala ambao mumekariri maisha hapo Dar mnajua Tzn ya miaka ya Mwendazake ndio ipo Hadi Leo hii au?
Saizi Kijijini Kuna zahanati/Kituo Cha Afya,shule nzuri,umeme,maji ya Bomba na Barabara za uhakika.Ona hiyo nyumba ya huyu mama ni Kijiji pure ila maji kedekede👇
View: https://www.instagram.com/reel/C37wdmiIFJP/?igsh=ZGFtcjFzb3A1OHNh
Mwigulu kamatia hapo hapo wachane live hao.
Hao pedestrian hawatakiwi kuwepo level ya Ya Zahanati Wala Kituo Cha Afya Bali hospital za Wilaya ambako wapo.Heheh, yaani hospitali ya Rufaa y’a mwananyamala kuna pediatricians wawili, huko kijijini kuna nini ?
Mimi pia Nina kijijini kwetu na nmetoka huko december, kuna jengo la zahanati, then what ?
Wewe huna exposure, hupaswi kuwa unacoment humu . Yaani unatoka mbeya yet unapata ujasiri wa kusifia serikali ya ccm ? Huoni haya. Mbeya mjini tu hali ni mbaya vile huko vijijini kupoje?
Utaambiwa Ni design ya Tanzania.🤣
LAPSETT is dead my friend stop being delusional. Ethiopia is looking for support in the region so that Somaliland could be recognised.He stopped by Kenya first and the LAPSETT deal is on..
Sisi huku ndani tunaona huduma bado hazijawa top notch ila compared to our fellow africans we rank higher.Kwamba Temeke na mwananyamala zina huduma nzuri? Anyway mimi ndio maana sipendi hulka za kikunya za kutaka kushindana na ranks za namna hii. Ni bora tufanye mambo kwa ajili yetu. Serikali ifanye tu basics.
Inasafirisha mavi ya panda, mbuzi, ngamia na kondoo!LAPSETT is dead my friend stop being delusional. Ethiopia is looking for support in the region so that Somaliland could be recognised.
Who ranked Tanzania higher?Sisi huku ndani tunaona huduma bado hazijawa top notch ila compared to our fellow africans we rank higher.
Kenya started this trend and they copied but in a primitive way…🤣🤣🤣… We always lead they follow… remember when they demanded SGR after we did ours but inferiority complex made them force an electrified line… ( not bad play)… but it’s a game of let’s wait and see how this Dar- Moro line performs …. Regardless Bongo will always play second fiddle to Kenya…
pedestrian ndio nini?Hao pedestrian hawatakiwi kuwepo level ya Ya Zahanati Wala Kituo Cha Afya Bali hospital za Wilaya ambako wapo.
Harafu saizi Kuna Tele medicine picha zitatumwa popote walipo na majibu yatapatikanazusikariri ujinga.
Ungekuwa unafikiria vizuri ilitakiwa umshangae yule ambae alisimamisha Ajira Kwa visingizio vya kujenga Sgr sio Samia.By the way Mama alipoingia alimwaga Ajira wakapatikana hata hao 2 unaowataja.
On top of that Serikali imesema Halmashauri ziajiri watu Kwa mikataba Ili kuhakikisha Watumishi wa kutosha.Mwisho mwezi machi huu Ajira zaidi ya 25,000 za watu wa Afya na Elimu Zinaenda kumwagwa.Chezea Samia wewe.
View: https://www.instagram.com/p/C35K1pfqhd8/?igsh=cmkxd3NxNmNneGpy
Mwisho haijaisha Hadi iishe Ajira zinamwagwa kama kawaida.Usikariri Maisha ya mlioshindwa ,Nawaambia Kila siku Samia ana pesa na anajua kutafuta pesa.👇👇
View: https://www.instagram.com/p/C34myqKNfLY/?igsh=cm95eDlvdHkycjN1
Hakuna kipindi Nina Raha kama saizi Kila sehemu nawapiga sindano tuu 😁😁😁
then we pick the aerial view beibee
We kima hapo Sasa unajisifia nini? Tukichukua percentagewise kulinganisha na popn ni wazi kunyaland mtakuwa na Hali mbaya sana ya ngoma.Watanzania wamejaa virusi
View attachment 2921102
Why look at percentage when we have actual figures.We kima hapo Sasa unajisifia nini? Tukichukua percentagewise kulinganisha na popn ni wazi kunyaland mtakuwa na Hali mbaya sana ya ngoma.
Kwani hujui ratio inaongea ukweli kuliko hizo figures?Why look at percentage when we have actual figures.