ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,367
- 89,785
Lakini hawaandamani kudai ugali kama wale wajaluoWameamua kuandamana. Uoga uliisha ama? Hehehe
Bado hamjapata courage. Mtafika hapo tuu. Sisi tuliaanza kuandamana tupate Kariba mpya mwaka wa 1989. Tulikuja kuipata 2010. Jipeni about 21 years mtapata Katiba mpya. Ongezeni another 10 years mtaanza kuandamana juu ya high cost of living. For now bado Ni mazuzu mnanyanyaswa tu mkiangalia.Lakini hawaandamani kudai ugali kama wale wajaluo
Sawa tutapata courage lakini sio ya kudai ugaliBado hamjapata courage. Mtafika hapo tuu. Sisi tuliaanza kuandamana tupate Kariba mpya mwaka wa 1989. Tulikuja kuipata 2010. Jipeni about 21 years mtapata Katiba mpya. Ongezeni another 10 years mtaanza kuandamana juu ya high cost of living. For now bado Ni mazuzu mnanyanyaswa tu mkiangalia.
Hii design sio nzuri kuliko ile design ya soko la Mwanza, ila sio mbaya, itabadili ile mandhari ya pale kilombero market. Kuna stendi ya daladala pale inaitwa kilombero pia, hairidhishi kabisa ile sijajua Wana mpango gani nayo.
Mama Yuko kazini π₯π₯
KiberaWalker π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£Bado hamjapata courage. Mtafika hapo tuu. Sisi tuliaanza kuandamana tupate Kariba mpya mwaka wa 1989. Tulikuja kuipata 2010. Jipeni about 21 years mtapata Katiba mpya. Ongezeni another 10 years mtaanza kuandamana juu ya high cost of living. For now bado Ni mazuzu mnanyanyaswa tu mkiangalia.
Umeme umesababisha exports zipungue kidogo for the last year
lol.....gives me 1997 vybes .Ile time tulikuwa tunategemea jinja falls ya Uganda
Do you know bread was the major cause of french revolution.Sawa tutapata courage lakini sio ya kudai ugali