The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,999
Si amekutajia ulipokuwa unafanya kazi na mshahara wako na umekubali kwa kusema kuwa umeacha kazi pale, sasa unataka akujue vipi? Usicheze na intelijensia ya mtZ, haiwezekani unajirejista humu kwenye forum ya mtZ alafu tusikujue msenge wewe π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£Sawa jobless. Umeshinda. πππ.
Ebu niambie hizo details zangu ni gani?πππ
So, someone who is disbursing money at your office is not your boss, at your level? You are mad and idiot.Kwani nikimpinga ndio nini? Sometimes you have to leave someone to enjoy himself. How many times mmekuwa mkiamini ati Mimi ni nurse and I just kept quiet?π
First, hajui boss wangu. Ni Mimi ndio nilipost that Shakira Muhammed hapa.
Secondly, Shakira is not even my boss. Huyo kazi yake ilikuwa disbursing of money nothing else.
Thirdly, he is using guesswork. Hajui anything huyo.
Hizi bakora zimezidi kipimo π€£π€£π€£π€£π€£Do yo remember thisπππ. Unapewa Annual Leave ya siku tatu π€£ π€£ π€£ You are a slave
View attachment 2900684Le
Kanajitahidi Ku deviate the topic lkn wapii tumekashikiria kwenye mshono mamamaaeeee π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£Who are Tanzanians? Tanzanians are poor souls that wants everyone to be poor like them.
I really enjoyed the money discussion. π
3 days leave, really? You are slave bob.Since you are jobless hata hujui vile leave days operates.
I'm the one who requested for the three days leave cause the company was closing on 24th but I wanted to close early.
Kazee hako kasikudanganye wala sio demu ni kakubwa ka mwaka 80s kasikudanganye, hakuna dogo kenya, wote wazee. Kenya mtu anaanza kuwa mzee tangu anazaliwa. Kipchoge anakuambia ana miaka 30 sijui lkn unamuonaje uso wake.Hapa kuna ukakasi, Teargas ni young boy ama young girl. Maana kama nakumbuka vizuri kuna kipindi alitumia profile pic pisi fulani matiti na madako ya kutosha
Mungu akusameheeππWho are Tanzanians? Tanzanians are poor souls that wants everyone to be poor like them.
I really enjoyed the money discussion. π
π€£π€£π€£π€£π€£πππKazee hako kasikudanganye wala sio demu ni kakubwa ka mwaka 80s kasikudanganye, hakuna dogo kenya, wote wazee. Kenya mtu anaanza kuwa mzee tangu anazaliwa. Kipchoge anakuambia ana miaka 30 sijui lkn unamuonaje uso wake.
π π πWanazeeka kabla ya kuzaliwaKazee hako kasikudanganye wala sio demu ni kakubwa ka mwaka 80s kasikudanganye, hakuna dogo kenya, wote wazee. Kenya mtu anaanza kuwa mzee tangu anazaliwa. Kipchoge anakuambia ana miaka 30 sijui lkn unamuonaje uso wake.
Huyu jamaa umri wake yuko kwenye 50s
Nadhani wakenya wanabeba mimba miaka 30. π π π badala ya miezi 9Huyu jamaa umri wake yuko kwenye 50s
Upo na mume?Wachawi wamekimbia thread wote?ππ
Lazima tu jobless kama wewe ndio angejitokezaπππUpo na mume?
Jibu swali "Upo na Mume?"Lazima tu jobless kama wewe ndio angejitokezaπππ