Jay456watt
JF-Expert Member
- Aug 23, 2016
- 10,356
- 7,994
pesa kama zipo zipo...kama hazipo hazipo...sio lazma niwe mgawaji...na ninaelewa kuwa rais Magu alikuwa akimlamba lamba Zuma matako akimwambia amkopeshe pesa toka BRICS...Kwakua wewe ndio mgawaji pesaπππππ
leta reli ya maana...sio picha za reli kienyeji iliyo watu washamba wamesimama kupigwa picha kana kwamba hawajawahi ona reliHvi wewe mm nimetoka kuonesha nini sasa hvi alaf unauliza nn tenaππππ
By april next year ndio mwaka sasa wewe shida yako kujenga au nini
Usijidhalilishe humu ndani nimekuambia, standard gauge maana yake ni umbali toka taruma moja la reli hadi lingine urefu wake ndiyo huo ulioutaja, yaani width. Uliza lingine
Sio bricks pekee mabenki mengi sana yako tayar kutoa pesa ila tunatafuta sehem yenye interest ndogo hatutaki kujiumiza bure tunatafuta soft loanππππpesa kama zipo zipo...kama hazipo hazipo...sio lazma niwe mgawaji...na ninaelewa kuwa rais Magu alikuwa akimlamba lamba Zuma matako akimwambia amkopeshe pesa toka BRICS...
leta kandarasi sio ujinga hapa unaniimbia..Sio bricks pekee mabenki mengi sana yako tayar kutoa pesa ila tunatafuta sehem yenye interest ndogo hatutaki kujiumiza bure tunatafuta soft loanππππ
Pamoja na hayo still tumeweza kujenga kwa pesa zetu 712km cost yake ni 3.16 b usd
2.5 yrs - 0.8 ...bado 1.7 yrs mfike Moro na 1 km bado...bongo lalaHvi wewe mm nimetoka kuonesha nini sasa hvi alaf unauliza nn tenaππππ
By april next year ndio mwaka sasa wewe shida yako kujenga au nini
11-5 = ?????πππππ2.5 yrs - 0.8 ...bado 1.7 yrs mfike Moro na 1 km bado...bongo lala
Nadhani nimekuelewesha katika text yangu ya pili, sio kila standard gauge railway ni modern, modernity unategemea na hivyo vigezo nilivyokupa, the higher the speed, capacity, automatic control and up to date locomotives and wagons, the more it becomes modernjust quote me...hivi nikama umeaibika pole standard gauge ni kipimo cha upana wa reli tu...hamna mambo ya trains, speed na kadhalika...saa zingine fanya rsarch kwanza ndugu...sio kujiabish hapa
Exim yuko tayar kutoa, china yupo tayar , AFDB yupo tayari so nakushangaa unachoongea πππleta kandarasi sio ujinga hapa unaniimbia...sisi tulipo pewa loan na Uchina tulikuwa na kandarasi iliopigwa sign na kuwekwa kwa Kenya Gazette...leta hio kandaasi ya benki iliyoidhinisha mkopo...sio mambo ya kuomba omba Jacob Zuma
Nadhani nimekuelewesha katika text yangu ya pili, sio kila standard gauge railway ni modern, modernity unategemea na hivyo vigezo nilivyokupa, the higher the speed, capacity, automatic control and up to date locomotives and wagons, the more it becomes modern
nilidhani ulisema mmekataa wachinaExim yuko tayar kutoa, china yupo tayar , AFDB yupo tayari so nakushangaa unachoongea πππ
Sisi hatuchukui mikopo ovyo ndio maana ukifatilia mikopi mingi tanzania inatoka world bank kwa sababu interest yake ni ndogo na pia inachukua miaka mingi kurudisha
Hvi wewe unanielewa kiswahili nakwambia mpaka sasa tumetoa pesa zetu wenyewe 3.16b usd kujenga 712km kwa pesa zetu hakuna mkopoππππππnilidhani ulisema mmekataa wachinambona unajichanganya? kisha nikakwambia leta kandarasi rasmi...mambo ya sijui benki wamejitolea na hakuna kandarasi.. unafikiri hapa tunazungumzia kukopa nyanya pale kwa mama mboga kisha unamlipa baada ya wiki?
pesa hizo mlizozitoa toka seikali ya Tz zipo wapi?Hvi wewe unanielewa kiswahili nakwambia mpaka sasa tumetoa pesa zetu wenyewe 3.16b usd kujenga 712km kwa pesa zetu hakuna mkopoππππππ
Usijifanye huelewi wakat unaelewa sana sasa angalia mchina alivosumu na alichowafanya
Kawajengea reli 447km kwa gharama ya 3.8b usd plus interest ya over 6% alaf amewapa muda wa miaka 4 tu murudishe pesa
Ninajua umeelewa ninachokuambia ila unataka kulazimisha kwamba reli yenu na yetu ni sawa, hazipo sawa, zote ni.standard gauge railways lakini yenu ni old and not modern one, wakati ya Tanzania ni modern one with bullet trains, usitake kulazimisha zionekani zinafanana, huo ndiyo ukweli, yenu ni old and diesel engine standard gauge railwayKichaka primary school Tandale...rudi kule kwa mwalimu mkuu ukaitishe karo...
Safarii hii unatoa povu sanaππππππpesa hizo mlizozitoa toka seikali ya Tz zipo wapi?leta data hapa basi nione....3B mnatoa wapi nchi LDC? hata kuokota ushuru mmeshindwa pesa mtatoa wapi?
kakojoe kalale..kesho urauke ukaitishe karo zakoNinajua umeelewa ninachokuambia ila unataka kulazimisha kwamba reli yenu na yetu ni sawa, hazipo sawa, zote ni.standard gauge railways lakini yenu ni old and not modern one, wakati ya Tanzania ni modern one with bullet trains, usitake kulazimisha zionekani zinafanana, huo ndiyo ukweli, yenu ni old and diesel engine standard gauge railway