Tuna strugle kutafuta pesa zetu wenyewe na ndio maana 712km mpaka sasa zinajengwa kwa pesa zetu wenyewe na hatuna mkopo na tumetoa cash 3.16 b usdπππ
Soma source hapo chini world bank...hii nayo utajinyoga tu
Tanzania: Magufuli Courts Zuma to Access BRICS Money for Rail ProjectsTuna strugle kutafuta pesa zetu wenyewe na ndio maana 712km mpaka sasa zinajengwa kwa pesa zetu wenyewe na hatuna mkopo na tumetoa cash 3.16 b usdπππ
AfDB to finance Tanzania's standard gauge railway | TradeMark East AfricaTuna strugle kutafuta pesa zetu wenyewe na ndio maana 712km mpaka sasa zinajengwa kwa pesa zetu wenyewe na hatuna mkopo na tumetoa cash 3.16 b usdπππ
Ndio mkopo anatafuta tena soft loan lakini kaonesha ujasiri mkubwa wakutoa 3.16 billion usd cash kwa 712 km for phase one and two πππ
Kwani hii source ameongea nani tena nimekupa fact ya oct 2017 my friendππππSoma source hapo chini world bank...hii nayo utajinyoga tu
Huyo mwache haamini. Si unajua nyang'aus wanavyoichukia TZ.Ndio mkopo anatafuta lakini kaonesha ujasiri mkubwa wakutoa 3.16 billion usd cash kwa 712 km for phase one and two πππ
Tanzania itakutoa jasho kaka πππ
hakuna mtu anachukia tz huku ni nyinyi mnaogopa ukweliHuyo mwache haamini. Si unajua nyang'aus wanavyoichukia TZ.
Namjua vzr huyo wala hanipi tabuππππHuyo mwache haamini. Si unajua nyang'aus wanavyoichukia TZ.
soft loan sio loan???????????????????????????????????Ndio mkopo anatafuta tena soft loan lakini kaonesha ujasiri mkubwa wakutoa 3.16 billion usd cash kwa 712 km for phase one and two πππ
Tanzania itakutoa jasho kaka πππ
Sisi hatukopi ovyo ovyo tunatafuta soft loan kama hakuna tunaachana nayo ndio maana mpaka sasa hvi hatujakopa pesa yoyote kwaajili ya SGR tumetoa cash from our pocket 3.16b usd for 712kmπππhakuna mtu anachukia tz huku ni nyinyi mnaogopa ukweli
Hatujakopa sasa ππππ tumetoa cash 3.16b usd for 712km na ujenzi uko motosoft loan sio loan???????????????????????????????????
Wewe huoni magazeti yenu yanavyofanya propaganda za kuichafua Tanzania. Huo ni ujinga. Kila kitu kikifanyika tanzania mnaweka kwenye magazeti yenu kuwa chenu mpaka mnadanganya UN.hakuna mtu anachukia tz huku ni nyinyi mnaogopa ukweli
Kipindi tanzania imegundua gas walienda kuwadanganya wazungu kua gas iko kenya wao wakitegemea uwakala sasa wazungu walipokuja kenya kuangalia hio gas wakakuta hakuna, kumbe nia yao wawe agents sasa wakagonga mwamba kwa tanzania ππππWewe huoni magazeti yenu yanavyofanya propaganda za kuichafua Tanzania. Huo ni ujinga. Kila kitu kikifanyika tanzania mnaweka kwenye magazeti yenu kuwa chenu mpaka mnadanganya UN.
Huyo mwache haamini. Si unajua nyang'aus wanavyoichukiaTZ.
Kumbe gazeti la kenyaπππππ
^screenshot of an artikel from T-Zuzu blog... The CitizenKwani hii source ameongea nani tena nimekupa fact ya oct 2017 my friendππππ
View attachment 636501
loan kuna limit kama hauna assets za kutosha inabidi utafute soft loanSisi hatukopi ovyo ovyo tunatafuta soft loan kama hakuna tunaachana nayo ndio maana mpaka sasa hvi hatujakopa pesa yoyote kwaajili ya SGR tumetoa cash from our pocket 3.16b usd for 712kmπππ
Aliekwambia nani??? We unafkiri nchi gani inapenda kukopa kwa interest kubwa tumia tu akiliπππloan kuna limit kama hauna assets za kutosha inabidi utafute soft loan