Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

You need a brain check

Kigoma is a village, hata haiwezi fikia Marsabit ama Lodwar.🤣🤣🤣
 
Kigoma ina Miradi mingi ya dhamani kubwa kuliko the whole of Kenya!
9. Malagarasi HEP project

 
Miradi or not, comparing Kigoma to Kisumu is like comparing a domestic cat to a lion and it summarises the blind patriotism you Bongolalas exhibit on this thread.
 
Umesoma hizo comments za watu?
Nilisikia ukisema mko na miradi mingi kushinda kenya..nikakucheka tu.. 😁 😁 😁
 
Bakhresa alikuwa halimi ila serikali ya Magu ilimshawishi alime miwa kwa kumpa ardhi kubwa Bagamoyo na kujenga kiwanda cha sukari. Serikali inauwezo mkubwa wa kuhamashisha wananchi wake kuleta maendeleo na hivi wiwanda vya tungeweza kujenga wenyewe.
Hawa watu sijui kama wana akili mkuu, mimi nikiona kuna taarifa ya kiwanda halafu kuna sura za wachina huwa natupa kapuni.
Yaani mtu atoke china aje na mashine za kusaga mahindi na packaging kisha tunaita kiwanda ? Sisi ni watu wa aina gani ?
 
Boss , unalaumu TIC bure tu,
Ukweli ni kuwa the whole gov is led by average people, kuanzia mama hadi 90% ya wasaidizi wake ni average IQ, yaani tuna bahati mbaya sana kama taifa . Nchi ina vijana wengi wenye talents , lakini zote huishia na kupotea.
Miaka zaidi ya 60 hatuna kitu tunafanya , what are we producing as a Nation ? , Nothing ? Wapi ubunifu? Hatuna technology yoyote , tupotupo tu,
Kwani kuna ulazima gani wa majeshi kuagiza magari ya Iveco wakati Nyumbu wanaweza kutengeneza trucks ?
Ni kweli hatuwezi tengeneza silaha ? Mbona wazee wa zamani waliunda gobole zikafanya kazi vizuri ?
Sasa kama hata bandari au mwendokasi hatuwezi kuendesha tunaweza nini ? Are we sure we are humains ?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…