Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mshukuru mungu mlikutana na kizazi cha wazee wetu wastaarabu ila kwa kizazi cha sasa hivi tz mtajuta mtajua hamjui nawamwambia kuna wadogo zetu wanakuja na moto mwingi ndio wako tiktok kaka zao tumewanesha namna ya kuitangaza nchi yao na yale watu hawajui wapaswa kujuzwa tutapiga hizo kichwa hadi mpige nduru.
 
Saizi tumeamua tuweke pembeni undugu,ni maslahi kwenda mbele mkunyalazy akikatiza tunakula kichwa 🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…