Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hoja zangu hujazijibu ipasavyo ndugu.
 
Very good my brother, Niko hapa ninasubiri uendelee kutoa shule.,,[emoji2935]

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Twiga, national animal wa Tanzania wana-engage in male-male sex more often than male-female sex. So most giraffes are actually homosexual. According to religion, these creatures were created by God. If God is all knowing and all seeing, how could he have made such a “mistake?”
 
Mbuzi hakosei na hana akili ila binaadamu ndio anakosea 😆😆😆 alaf wanatoa tamaduni zao kudandiana huko wanatuletea africa ila tusahau tamaduni zetu na utu wetu, alaf ukiwaabana wanakwambia haki za binaadamu yani haki za binaadamu ndio imekua kama kivuli cha kuficha laana na maovu yao alaf chakushamgaza haki za binaadamu ziko africa tu ila kwao huziskii juzi kati ufaransa watu wametandikwa kisawasawa lakini sijaskia wakisema haki za binaandamu na sijaona hata media moja yao ikionesha kisago kile 😆😆😆😆
 
@The best 007
ichoboy01

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Mkuu soma hii post hapa chini

(Twiga, national animal wa Tanzania wana-engage in male-male sex more often than male-female sex. So most giraffes are actually homosexual. According to religion, these creatures were created by God. If God is all knowing and all seeing, how could he have made such a “mistake?”)

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Tatizo mnaiogopa Sana Mombasa, munatamani ingekua tanzakundu badala ya dar slum.
 
Kwanza tumalizane na ushoga. Kusumbuliwa au kutosumbuliwa kwa mateja hakuna Uhusiano wowote na ushoga, ila Kama tumekubaliana kwamba huku kwenye ushoga kumetulia, tuhamie kwenye mateja.

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
Huo ni mfano halisia kabisa, lengo la kukataa uteja ni kutokana na athari zinazopatikana kwenye tabia hiyo, vivyo hivyo ushoga una athari kubwa kwa afya ya mwanadamu na ndiyo maana tunapinga ushoga, pia hata kimaadili sio sawa mwanaume kuingiliwa kinyume na maumbile sio tu mwanaume bali hata mwanamke sio vizuri kiafya.

Mkuu ngoja nikuulize swali la kizushi, hivi wewe uko ladhi mwanao aingiliwe kinyume na maumbile? Unajua tusiweke mijadala kwa minajili ya kuonekana tunashinda au kuonekana wazuri kwenye kujenga na kutetea hoja, je wewe ungefurahi mwanao kufanyiwa hivyo? Na kama hutofurahi kwnn usikemee japo kupunguza tabia hiyo?

Hatuwezi kumaliza tatizo lkn pia hatuwezi kukaa kimya tatizo linapotokea, ni lazima kupambana kulipunguza, Tanzania hairuhusu ushoga na ndiyo maana yule askari alipogundulika ni shoga alifukuzwa.
 
Huu ndio ushahidi wake?? Ushoga unalazmishwa africa kwann sio asia kwann hawalazmishi huko? juzi tu kombe la dunia tumeona msimamo wa qatar na umefatwa bila vikwazo wala nn na wameenda na wamefata sheria za qatar na pombe hazikuruhusiwa achia mbali ushoga hehehe

Haki za binaadamu ziko africa tu ndio zinatumika kama kivuli cha kutangaza laana zao
 
Sio kufukuzwa na hatua alichukuliwa za kisheria kabisa ikiwemo kupandishwa mahakamani yani MUNGU akuumbe kwa umbile zuri aweke sehemu za haja ww kwa vile una ushetani ukabadilishe matumizi kwa kumpanda mwanaume mwenzio wakat wanawake wamejaa tele na wameletwa wawe kiburudisho kwetu
 
Sasa ikiwa sheria za nchi zinakataza ushoga mm ni nani niukubali? Kama uteja tunaupinga kwnn ushoga tuukubali?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…