Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Jamaa analazimisha kuku kuwa mwewe..
 
Mtani.. mpe training ya kutosha mwenzio hajui anafanya nini humu.. meanwhile nipo Nairobi haya ninayoyaona na kuyasikia mpaka naogopa kwa kweli.
nairobi hali ya usalama si shwari....mda si mrefu hawa wakora wa jf watatoweka na kukimbilia ushago kwao.[emoji23] [emoji23]
 
sawa kaka....nenda naye...ila usitumie akili nyingi kumjibu maana hayupo katika level ya kujibiwa kwa maarifa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ninampa maarifa tu kidogo na wenzake waweze kuuchuna. Na situmii nguvu natumia psychology attacking tu.
 
EVERY GREAT COUNTRY IN THE WORLD HAVE EXPERIENCED CIVIL WAR..YENU IKO JIKONI
endelea kuota ndoto....tupe update za mungiki....nasikia the notorious mungiki gang is back with vengeance.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
ANYWAY KUBISHANA NA MTANZANIA NI BURE.NI KAMA KULAZIMISHA NGAMIA KUPITA KWENYE TUNDU LA SINDANO. KIDOMO MUNGU KAWAPA KWELI.SEE YOU TOMOROW
 
hahaha...you have been here since the first day this thread was created but yet you haven't showed anything new to beat us....[emoji23] [emoji23] [emoji23]
I beg to differ... have mentioned a lot of stuff...one example is Nairobi's hub status position in East Africa...ama pia hilo utapinga??
 
ANYWAY KUBISHANA NA MTANZANIA NI BURE.NI KAMA KULAZIMISHA NGAMIA KUPITA KWENYE TUNDU LA SINDANO. KIDOMO MUNGU KAWAPA KWELI.SEE YOU TOMOROW
kapumzike mkora...[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…