Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Nilijua lazma ujibu kwa mihemko tu 🤣🤣🤣 rudi kwenye video tena angalia kwa umakini kabisa alaf njoo ujibu tena upupu wako sasa
 
Punguza makasiriko dogo! Enjoy battle!
 
Mbona Avatar yako unalia sasa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kuna dafu linaporomoka toka juu ya mnazi.
View attachment 2586386
Kutoka 22 mpk 17, tulikuwa tunawaambia humu thamani ya pesa yao si ya kweli kulingana na uchumi wao wakawa wanabisha, sasa itaporomoka mpaka kufikia 1ths = 2ksh few years to come, ona hadi rahaa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Alafu hii niliyoweka kumbe ni ya kitambo 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Mzee mimi nimetoa BOT thamani ya sasa 17.1 next week tunapinduka na 16.
 
Pia bandits huwa wananifurahisha sn, wanawapunguza sn hawa watu, wapo wengi sana alafu wazembe, watatupa shida kuwalisha.
 
Nitafurahia vipi wakati mamilioni ya Watanzania hapo Dar wanaishi kwenye ufukara? Hebu uliza jirani yako kama amekula leo? Watu wengi hapo Dar wanalala njaa. Mbaya zaidi ni vijana. Ukweli huu hausemwi ila Tanzania umasikini ni mkubwa na ndugu zetu wanateseka. Hili si jambo la kufurahia.

Wewe kwa akili yako yakuvukia barabara unadhani Dar es Salaam ipo na miundombinu ya maana?

Ni mwendelezo wa ujinga ujinga tu.

Tanzania sisi ni vilaza sana.

Siku zote tunakaza shingo wakati tunapigwa mijeledi mikali ya umasikini na ukosefu wa miundombinu bora.

Ningekuwa karibu ningekamata bakora nikuchape hayo matako yako kwasababu hutaki kujifunza unachofahamu ni kurusha mdomo.
Punguza makasiriko dogo! Enjoy battle
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…