Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wereva man, Naongea na wazungu daily na wananielewa sembuse wewe Zombie la Kibera. Stupid whore.
poa chokoraa wa Manzense....wafunze chokoraa wenzako broken english angalau wasiaibishe tz kama diamondπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ eti 'piece' brainless nincompoop..elimu duni itawaangamiza bongolala
 
smh...yaani mkosoaji ndiye mwenye makosa...πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™sad for the Tanzanian education system...
 
Loh! Kiswahili kibaya hata sijaelewa
that bad swahili was intentional..ubaya ya watz ni ushamba nyingi sana...huwa hamshikanishi chochote...huyo jamaa ameandika hivyo makusudi...its a kenyan joke...πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€kisha unamkosoa...ur very stupid
 
that bad swahili was intentional..ubaya ya watz ni ushamba nyingi sana...huwa hamshikanishi chochote...huyo jamaa ameandika hivyo makusudi...its a kenyan joke...πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€kisha unamkosoa...ur very stupid
Kushikanisha ndio nini ndugu kwenye maongezi? Hebu jaribu kudadavua kidogo.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Ni wapi umeaona machozi yangu ndo useme kilio hakiwezi kuniacha salama?,,,,,,,mtabakia tu mtandaoni kuyapika majungu sisi tukizidi kuvuka border .
Majungu ya nn unafkiri wabongo wanamuda wakuyapika majungu kwa wakenya sema nyie hua muna uchungu kuona bongo ikiendelea na safarii hii kaz juu ya kaz mpaka kitaeleweka
 
Kenyans pliz go to the following pages muone vile hapa watanzania hupretend ati wanafurahishwa na mambo ya kwao. ....



ITV Tanzania
EATV
Jamii forums ya facebook.
 
Kenyans pliz go to the following pages muone vile hapa watanzania hupretend ati wanafurahishwa na mambo ya kwao. ....



ITV Tanzania
EATV
Jamii forums ya facebook.

mimi nikiwa nataka kujua ni jinsi gani wakenya hawapendezwi na baadhi ya mambo katika nchi yao,huwa sipati shida....naingia tu twitter.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
mimi nikiwa nataka kujua ni jinsi gani wakenya hawapendezwi na baadhi ya mambo katika nchi yao,huwa sipati shida....naingia tu twitter.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hahahahaa kwa hio train ya abira Kenya huku kwetu inabeba mizigo.
 
The Heart of Nairobi , nikiwa natembea kidogo
Kati kati ya Jiji apo
 

Attachments

  • DSC_0101.jpg
    139.5 KB · Views: 46
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…