The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,666
- 98,993
Duuhhh [emoji3516][emoji3516][emoji3516][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hii picha ya old Town ndio unatumia, alafu mwaka gani., wacha nikusaidie kidogo..,
Old town yenyewe kwa sasa, porojo tunaumbua.,
Alafu unajidai kujua Mombasa, hii old town ana face nini opposite yake?
View attachment 2455392
View attachment 2455387
Street level old town
View attachment 2455409
Hiyo picha unayo danganya wenzako wa zoom hii hapo, sehemu tofauti kabisa, ukielekea makupa.., Kiboko ya Dar.,
View attachment 2455390
View attachment 2455410
Eti density [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wacha kupotosha, hii ni filter? iko very clear, nini ya kuficha hapa?.., Mwehu hana pakutokea., onyesha anything outside Dar kubwa hivi?.., with such density nifunge account [emoji13] [emoji13] [emoji91] [emoji91] [emoji91] [emoji91] [emoji91] [emoji91] unanyooka [emoji23]
View attachment 2455411
View attachment 2455412
View attachment 2455413
View attachment 2455414
View attachment 2455417
View attachment 2455418
Kumbe Shakira Mohamed naye yumo?Ningefahamu mamako but ubaya hayuko hapo.
Nenda kalilie chooni bongolala. Ghetto areas zipo everywhere. Stop licking yiur wounds by posting those video thinking it will make any difference between Mombasa nland Mwanza. The former is just miles awayWew jamaaa....hii ndo mombasa mzee...aerial views zisikudanganye...bado sana...
Unamfahamu Bhavesh KotechaNingefahamu mamako but ubaya hayuko hapo.
Wanajitia hamnazo tu.., google earth iko, Mimi ni kiboko yao wakileta nyoko naanika Tanzania yoote.., google earth 3D views., Hawa watu wako na kiswahili mob tu full of propaganda., nothing else.Alafu utasikia mtu yupo busy anataja Mombasa na Mwanza kwenye sentensi moja. Uchizi wa hali ya juu!
Vitu tulikuwa nazo kitambo ndio zinawashtua?Siku ikitoke wakenya wakawa na Water Sports kama hizi. Haki ya nani nahamia sayari nyingine
View attachment 2455373
I thought itafika kwa jinangu. Kumbe bado unahangaika tu?πππ€£πUnamfahamu Bhavesh Kotecha
mailto:bhavesh.kotecha@saipharm.com
Usikwepeshe tunaongelea Sai Pharmaceuticals.Vitu tulikuwa nazo kitambo ndio zinawashtua?
View attachment 2455524
View attachment 2455525View attachment 2455526
Huyo ndiye boss wako!? Jibu ndio au hapana.I thought itafika kwa jinangu. Kumbe bado unahangaika tu?πππ€£π
Bamburi peke yake looks bigger than Dar CBD walai π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£, Tanzania ni 6 world., Kelele mingi na hawana any!..,Wewe bongolala utasumbuliwa na Mombasa hadi lini?
Bamburi isikupee preasure za bureView attachment 2455495View attachment 2455497View attachment 2455498View attachment 2455499View attachment 2455500
Huna kazi mbwa wewe kaa kmy, wewe ungekuwa japo na kikazi cha kujishkiza ungesumbua sn humu kwa mdomo wako mpana, kazi gn unafanya wewe masaa yote upo JF [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kwani unataka niwe watchman kama wewe?[emoji23][emoji23][emoji23] Najua unatamani niwe jobless hili niwe kama wewe lakini sorry, this year I have already worked in two companies lakini wewe bado umekazana na being watchman [emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 2455458View attachment 2455459
Leo umeandika kiswahili nilifikiri hukijuiπππKuna relationship gani Kati ya mababu zao kutumia dawa za asili miaka ya nyuma na wakenya kuongea Kiingereza leo? Lugha si kitu pekee kilichoachwa na wakoloni. At least lugha ya Kiingereza inawasaidia ku-interact with the rest of the world.
Wakoloni walileta Ukristo. Na ukisikiliza watu wengi wanaopinga chanjo wanatumia dini kujenga sababu zao. Often, wanafikiri chanjo ni seal ya the anti-Christ. Itβs ridiculous when you think about it kwasababu hao hao watu wanaenda hospitali kila siku kupata modern medicine na chanjo nyingine pia wamepata.
Leo hii mtu aliyeambukizwa na HIV hatasumbuka na βkujifukizaβ Bali atapata antiretroviral drugs kuzuia HIV ku-replicate mwilini.
Acheni kurudi Stone Age kwasababu ya imani potofu. Sababu ya kwenda shule kila siku ni kuondoa ujinga. Ndio ujinga huu ambao Nyerere Alisema ni ADUI WA TAIFA!
Mababu zao hawakuwahi kufa kwa njaa lakini siku hizi ni kawaida kwao. Inakufa njaa huku inaongea kiingereza
Una uhakika kama Mababu zao Au mababu zetu hawakuwahi kufa kwa njaa? Kiingereza Mbona ni adui sana? Ni lugha ya Taifa la Tanzania pia. Au hukufahamu? Elimu, Serikali na pia Mahakama ya Tanzania inatumia lugha ya Kiingereza. Kujua lugha zaidi ya moja sio kitu kibaya. Tena ni skills zinazoweza kukupa opportunities nyingi sana. Usipotoshe watu Kwa kuwafanya waone kuwa kuzungumza kiingereza ni kutokuwa wazalendo. Watu wasio na hamu ya elimu na kujifunza vitu vingi zaidi vya dunia kama Wewe Ndio sababu tupo nyuma sana kitaaluma! Acha upuuzi!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
As you wish our dear watchman πππHuna kazi mbwa wewe kaa kmy, wewe ungekuwa japo na kikazi cha kujishkiza ungesumbua sn humu kwa mdomo wako mpana, kazi gn unafanya wewe masaa yote upo JF [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mbona mwanza bado hujaeka picha vzr au nikusaidie budaa π€£π€£π€£π€£Where do they get the energy to start comparing Mombasa and kijiji cha Mwanza? They are just worlds apart
MwanzaView attachment 2455462View attachment 2455463
Mombasa
View attachment 2455467
Dar hii hapa.., yaani the best of Dar..,Eti density
Wahindi wanakulipa vizuri kweli!?
Hapana, I'm not even getting a centππWahindi wanakulipa vizuri kweli!?
Shakira Mohamed bado yupo na bwana ake!?Hapana, I'm not even getting a centππ