Tamara,Uhasibu,Ubungo, Kigamboni zote zinatumikaNimekuambia uweke operational flyovers, sio vitu bado Iko under construction ๐คฃ๐๐. As far as I know Tanzania only have one operational flyover๐คฃ๐๐
Jitafutie link, I can't spoon-feed you everything.Kwanini hujaweka link?
You are suffering from cerebral palsyJitafutie link, I can't spoon-feed you everything.
Differentiate between flyovers and interchanges. I thought you were among the smartest Tanzanians here, mbona unaniangusha Sasa?๐๐Tamara,Uhasibu,Ubungo, Kigamboni zote zinatumika
Which proof kilaza?.., prove me wrong.., nyambaff..,Leta proof
Oh! so you know them. Definitely more than one.Differentiate between flyovers and interchanges. I thought you were among the smartest Tanzanians here, mbona unaniangusha Sasa?๐๐
Juzi kuna mkenya mwanamke alikuwa anasafiri na TC 202 ya jioni akashangaa kuona uwanja uko busy, akaniuliza mbn uwanja upo busy hivi siku hizi? Nikamwambia covid si imeisha, ukimwangalia usoni unamuona kabisa wivu unamsumbua. Yani hawa jamaa wivu kwa Tz wameumbwa nao.Hatutaki uongo wa wakenya.
TANZANIA ni ya moto sana
Take the L. Najua unaumia๐๐You are suffering from cerebral palsy
I said mention three operational flyovers in Tanzania and all of you failed to mention even two.Oh! so you know them. Definitely more than one.
Kadanganye wa vijiweni wenzako kilaza, hapa sio vijiweni tuondolee huu upuzi wako humu wewe mwehu., eti wivu, nani aonee Tz wivu! a poor country, unajaribu kulazimisha eti JNIA banda la Kuku lionekane eti ni "very busy"nyambaff๐ ๐ ๐ ๐ ๐ ๐ ๐ ๐Juzi kuna mkenya mwanamke alikuwa anasafiri na TC 202 ya jioni akashangaa kuona uwanja uko busy, akaniuliza mbn uwanja upo busy hivi siku hizi? Nikamwambia covid si imeisha, ukimwangalia usoni unamuona kabisa wivu unamsumbua. Yani hawa jamaa wivu kwa Tz wameumbwa nao.
Kufilisika ni process lakini kwa wastani Mghana mmoja anaishi vizuri kuliko mtanzania.Au na hili pia utapinga?Sasa unataka kuiringanisha Tanzania na Ghana?
Ghana na Kenya ni Baba mmoja mama tofauti.
Duuhhh hii picha huwa hamuipost bonge la shuzi[emoji116][emoji116][emoji119][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kalilie kwa choo...,
Siku mkifikia hapa nijulishewh
Which proof kilaza?.., prove me wrong.., nyambaff..,
private youtubers using drones..,
Private drones for events..
Sasa mtu ataanzaje kuliza watchman mbona uwanja uko busy๐คฃ๐คฃ๐๐Juzi kuna mkenya mwanamke alikuwa anasafiri na TC 202 ya jioni akashangaa kuona uwanja uko busy, akaniuliza mbn uwanja upo busy hivi siku hizi? Nikamwambia covid si imeisha, ukimwangalia usoni unamuona kabisa wivu unamsumbua. Yani hawa jamaa wivu kwa Tz wameumbwa nao.
[emoji116][emoji116]Kalilie kwa choo...,
Mwendawazimu wewe.., ngojeni miaka 25 kisha mjee we compare notes..,Siku mkifikia hapa nijulishe
Leta statistics hizo kwa factsKufilisika ni process lakini kwa wastani Mghana mmoja anaishi vizuri kuliko mtanzania.Au na hili pia utapinga?
Watakuambia JNIA Iko busy alafu report ya end year ikitoka utapata it only handled 1.5M passengers full year๐๐๐คฃ๐Kadanganye wa vijiweni wenzako kilaza, hapa sio vijiweni tuondolee huu upuzi wako humu wewe mwehu., eti wivu, nani aonee Tz wivu! a poor country, unajaribu kulazimisha eti JNIA banda la Kuku lionekane eti ni "very busy"nyambaff๐ ๐ ๐ ๐ ๐ ๐ ๐ ๐
Mzee alikuwa hana upendeleo kama baadhi ya wajinga wanavyojaribu kumchafua. Alikuwa na nia ya kuipeleka nchi mbali.Nimemkumbuka Mh JPM mbali na madhaifu yake kufufua reli ya kaskazini ilikua kazi moja ya Heshima kubwa kwa watu wa Kaskazini...
Kaskazini kunafikika kwa barabara nzuri,reli ama ndege....Ni hakika ni moja ya eneo lililopendelewa miundombinu yote