Ebu nionyeshe picha za flyovers Tatu tu pekee from Tanzania nikucheke kidogo😂😂Unatia huruma wallahi, najua unapitia kipindi kigumu sana ila utazoea. Tz tumetumia miaka saba (7) tu kuzidi flyover zenu za tofali, mbaya zaidi sisi tumejenga modern flyover na tushawazidi kwenye flyover, huu msemo wako ulikuwa unafanya kazi miaka mitano iliyopita sio sasa, tuko juu yenu kwa kila kitu, ila pole kwa kuku disappoint[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ile siku utaniletea uthibitisho kwamba expressway ya mchina ina elevated section ya 11km ndio siku naondoka jamiiforums, hv nyie uongo unawasaidia nn? Kwn ukiishi kwenye zone yako utapata shida gn?Maumivu haya, Kibaka road huwezi linganisha na Expressway wala Thika Superhighway.., or Uganda's Entebe express highway.., mko nyuma bado.., elavated section ya expressway ni 11.2KM inakuuma sana hadi unajaribu kuidunisha eti 6km., pole mjukuu ukweli inauma sana., mko below Uganda [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] flyover gani hizo ziko Tz?.., ama ni zile ziko Dar pekee?.., mko down bado wacha kujitetea sana, haubadilishi lolote, unatia huruma tu..,
Sasa shida iko wapi hapa Comrade? Ebu tutulize vichwa tuanze kujadili taratibu hatua kwa hatua……nakusubiri!!Msikilize huyu mama kama yuko timamu kichwani!
Hapo kanavyosema "due to our high demand of electricity" utadhani labda wana demand kubwa kama China au US kumbe MW wanazozalisha hata 3000 hazizidi, Wakenya yn sifa wameumbwa nazo wallahi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Bongolala our sgr can be electrified anytime we feel there's a need to do so. At the moment, our electricity demand can't allow us to do so. Remember Kenya produces more electricity than your country but due to our high demand, we still aren't able to electrify ours.
Nyinyi mnatengeneza umeme kidogo but due to your low electricity demand, you managed to electrify your sgr. Don't get emotional bongolala. We have no business getting jealous of a neighbour who produces less electricity and has lower demand for the same than us!
Na iwe hivyo mkuu.Nawashangaa sana watu wanaodhan Samia atakuwa Rais baada ya uchaguzi 2025.. niwahakikishieni niko hapahapa .. mda ukifika nitawakumbusha [emoji3]
Kazi yangu itakuwa kusearch 2025 na kuwaletea comments za nyuma
Ila mkuu ni bora tubaki na huyu huyu sa100 kuliko hawa kina makamba au mwigulu.Nawashangaa sana watu wanaodhan Samia atakuwa Rais baada ya uchaguzi 2025.. niwahakikishieni niko hapahapa .. mda ukifika nitawakumbusha [emoji3]
Kazi yangu itakuwa kusearch 2025 na kuwaletea comments za nyuma
I also Mark this post…..😅😅Nawashangaa sana watu wanaodhan Samia atakuwa Rais baada ya uchaguzi 2025.. niwahakikishieni niko hapahapa .. mda ukifika nitawakumbusha 😀
Kazi yangu itakuwa kusearch 2025 na kuwaletea comments za nyuma
Hapa nmekuwekea Tazara, Uhasibu na Chang'ombe flyovers, Ukitaka zingine niambie, pia kumbuka hizo ni modern flyovers sio tofali flyovers.Ebu nionyeshe picha za flyovers Tatu tu pekee from Tanzania nikucheke kidogo[emoji23][emoji23]
Nimekuambia uweke operational flyovers, sio vitu bado Iko under construction 🤣😂😂. As far as I know Tanzania only have one operational flyover🤣😂😂Hapa nmekuwekea Tazara, Uhasibu na Chang'ombe flyovers, Ukitaka zingine niambie, pia kumbuka hizo ni modern flyovers sio tofali flyovers.View attachment 2453569View attachment 2453570View attachment 2453571
Elimu yetu huipati kirahisi rahisi na ndiyo maana unakuta msomi bongo ni msomi kweli sio kama huko kwenu hakuna kufeli mwishowe mnazalisha wezi na wahuni.Tanzania's Education is trash. No wonder hapa jamii forums kumejaa failures who can not proceed with education ju ukianguka mtihani yako imeisha hivyo.
Swali zuri sana hilo.Sasa kwnn unamchukia kama sio rais wako na hakukuongopea wewe wala Wakenya? Unamchukia kwnn wkt hakuwa rais wa Kenya? Kitu gn kinafanya Wakenya mumchukie zaidi Magufuli kuliko rais yeyote wa Tz? Kuna nn kimejificha hapo, je mnaipenda zaidi Tz kuliko Kenya? [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ndio maana wewe ni watchman. 🤣 🤣 🤣Elimu yetu huipati kirahisi rahisi na ndiyo maana unakuta msomi bongo ni msomi kweli sio kama huko kwenu hakuna kufeli mwishowe mnazalisha wezi na wahuni.
🤣🤣🤣🤣🤣Ndio maana wewe ni watchman. 🤣 🤣 🤣
We msenge nn wapi umetaka operational flyovers, onesha sehemu umeandika hivyo.Nimekuambia uweke operational flyovers, sio vitu bado Iko under construction [emoji1787][emoji23][emoji23]. As far as I know Tanzania only have one operational flyover[emoji1787][emoji23][emoji23]
Watchman mwenye pesa yake mtaani, wewe unamiliki nn zaidi ya itel phone unayotumia kupiga kelele na kupost picha zenye ukungu humu JF, pocket money [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ndio maana wewe ni watchman. [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
Flyover tatu pekee unataka kujilinganisha na Kenya? You people are jokers.Hapa nmekuwekea Tazara, Uhasibu na Chang'ombe flyovers, Ukitaka zingine niambie, pia kumbuka hizo ni modern flyovers sio tofali flyovers.View attachment 2453569View attachment 2453570View attachment 2453571
Soma alichouliza mwenzio Malaya wewe kabla ujibu.Flyover tatu pekee unataka kujilinganisha na Kenya? You people are jokers.
Kama ziko operational basi umeeka picha za under construction? Tuonyeshe picha zao zikiwa operational 😂😂😂We msenge nn wapi umetaka operational flyovers, onesha sehemu umeandika hivyo.
Fyi, hzo flyovers zote ni operational, unaposhindwa kubali mbwa wewe.