Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

I took an Art History class when I was in college many years ago, and I completely disagree with your view of disregarding renaissance revival, rococo, and baroque architecture. I think such overly Romantic design forms are essential in our age, considering the bland modern architecture that exists today.

It’s important to design a building by taking into account the context of where it’s being built – it’s history, climate, landscape, culture, and locally-available building materials. The newly constructed state house in Dodoma looks foreign and alienated. It doesn’t fit with the surroundings as the original building does at Magogoni. Dodoma is not a Swahili town, and neither is it influenced by the same factors as Dar es Salaam.

We do not identify with Greek or Roman cultures either, so I wouldn’t recommend building a state house that looks like a Pantheon with Corinthian Columns. What had to be done was an assessment of the new location, and the need to construct a state house that not only reflected the elements of the entire nation but also Dodoma itself.

FYI, if you want to learn more about the disasters of modern design, look into the design of the capital of Brazil, Brasilia.
 
Mimi napinga cable cars kwenda kilele cha mlimani. Raha na ladha ya kupanda mlima ule ni kutembeaa... Kupanda pole pole na kuweka camps hadi kufika juu.

Ukiweka cabLe excitement ya trekking inapotea kabisaa...
Ilikuwa inaenda mpka Shira.from the document simon aliyoutuma so wengine wakwenda Kibo wangebakia
 
halafu watu wasichojua kile kisiwa kisichokaliwa kinaweza kikawa part of the runway! Mpeni Mchina tender anakupigia runway ya daraja pale kuunganisha kisiwa na runway iliyopo au anafanya land reclaimation pale!
Kile kisiwa ni kisingizio tu,
Ndege ilianguka sababu ya hali mbaya ya hewa,
Cha muhimu waweke taa kwenye njia ya ndege, walipwe watu fidia njia iongezwe urefu, wajenge control tower tumemaliza
 
😆😆 nimeanza ku realize kumbe pia uganda inaweza _fuck _fuck🍑🫔 hii nchi kwa vitu kadhaa wa khadaa..🤔🤔


hii tu ni moja wepo!.. nime realize pia ziko kibao. sio hili tu!😆

View attachment 2422641
Tanzania kazi ni kulalisha ubongo tu. Hizi rankings ni nyingi kwa hiyo page
 

Attachments

  • Screenshot_20221120-235131.jpg
    55.4 KB · Views: 24
Kuna siku nilisema humu tujitutumue sgr ifike bkb kwa ajili ya kumvuta mganda aachane na kenya au tugawane mizigo.
Jamaa alipinga vibaya mnoo.

Baada ya miaka kadhaa nikaona anatoa wazo lile lile, nilicheka sana nikamkumbusha.

Kuna hulka ya kuchukia mikoa ya kanda ya ziwa, sisi wa kanda ya ziwa mara nyingi huwa hatuna nongwa miradi ikifanyika sehemu zingine.
East Africa Community ilipoanza tena, kuna baadhi ya wanajumuia walipendekeza makao makuu yawe mza au bkb,
Wale wenzetu wakasema bora hio Community isiwepo kuliko makao makuu kuondolewa kwao.

Mimi ninafikiri wafanye marekebisho ila hata Wakijenga mpya sio mbaya.
Wacha tu miradi ijengwe opportunities zitakuja baadae.

Nina uhakika dodoma Airport na ile ring road hazina tija sana kwa sasa ila acha zijengwe so long as ni Tz.
 
General Muhozi eventually captures nairobi, kenya. and eventually settles in his childhood dream leafy estate of riverside drive, westlands

 

Kwani Magufuli ndio amedesign hiyo ikulu? mbona kila kitu mnamsingizia yeye?
Vipi machinjio, Meli kubwa Mwanza, SGR amedesign yeye pia, right?

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…