Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,172
- 107,746
Ati Kikuyu tribe is the 3rd richest! Yule Kingpin wenu Kirubi alivyokufa alikutwa ana kiasi gani kwa account vile? $200 mln! wakati mlikuwa mnadai ni US$ billionaire!Poor Danganyika cannot feature anywhere internationally except in poverty
View attachment 2388226
Najaribu kuwaza na kamasters kako unaenda kufanya kazi chato...Apo ukishatoka kazini unaenda wapi?mji uko wap apo [emoji2][emoji2][emoji2][emoji1787]
Upper Hill can beat the entire posta hio ya Dar, 👏
Ubishoo mwingi na maringo 7 uwanjani.Wanawake wanapiga shoo za kibabe sana ila wanaume sijui tunakwama wapi ata cecafa tunatoka holaa
Ukabila uko damuni unategemea nini hapo kaka.We jamaa ni mpumbavu sana
Me kama mkenya najiua vyenye iwe tz Aiwez shinda sisi ghai ghai hahahahaaaa
KUNYANI MKO WAPI hahahaaaaa
Do you know why Kikuyu are richer & most educated tribe in Kenya?Poor Danganyika cannot feature anywhere internationally except in poverty
View attachment 2388226
Uchumi utajua zaidi ya hiyo forecast hasa kama mvua zitanyesha vizuri mikoa ya Southern Highlands Ili ku stabilise Bei ya Chakula..Ninachoweza ku comment kuwa hizo ni forecast zinaweza kuwa ukweli au zikatofautiana kidogo..
GDP Ya Tanzania ni 67.8 bil usd last year bila kuweka Zanzibar..ukiweka Zanzibar it goes up hadi 72 to73bil usd
Forecast zinakuwa dertemined na benki kuu ya nchi plus sources nyingne kama World bank IMF ..plus unaweza kukua zaidi ya forecast
Kama mfano forecast ilikuwa 4.7% quater ya 1 ya 2022 ..ila gdp ilikuwa 5.4 %
Kuna sector kama kilimo..na fishing ambavyo naona Kama irrigation plan itazidi kuendelezwa kama mipango inavyosema tutakua zaidi
Kitu kingine i think vitu kama SGR , Ports nying na project nyingne kama JNHPP, Industrial Parks in Kibaha . bado zina contribute in terms of construction ..kuliko kugusa area nying za uchumi so maybe we are still in accumulating phase View attachment 2387571
Kwa akili hii usingeona peace corps kwenye rural areas zozote Africa, nimeona US peace corps maeneo hata umeme hamna anyway sikushangai sababu ndio akili yako imeisha hapo, kazi ya kutoa matibabu ni wito huwezi kuona watu wanakufa kwa Magonjwa yanayotibika na kuacha kujenga hospital kisa hapako kama Dar, akili zako ni za maitiNajaribu kuwaza na kamasters kako unaenda kufanya kazi chato...Apo ukishatoka kazini unaenda wapi?mji uko wap apo [emoji2][emoji2][emoji2][emoji1787]
Btw how come Tanzanians never post Street level images of their CBD? The only street level images they post ni tule tuhighway tutatu tumejengwa juzi? Heheheee