sikutaka vayolence[emoji90]lakini!!!wacha nseme hivi
Tanzania Jeshi lenu linafukuzagwa na magaidi mavijana magamboots juzi uko DRC!
Even in Mozambique ilibidi Rwanda aingilie
Nashuku Kama Tz ingekuwa geographically hapa place Kenya iko mungeuwawa wote[emoji533][emoji2788]
Jeshi yenu ndio duni linatorokaga listuliwa na gaidi mapanga[emoji108]na venye huvunja mawe eti rambboooh gengi!!![emoji1787]
Kama KDF iko dhaifu mpaka Jeshi lenu pia[emoji867]
Ethiopians sasa Jeshi lao Nini???Ka Tigraykamewakimbiza!!Kwani ni nyie tu mmepakana na Somalia, mbona hawavamii Ethiopia?
KDF juzi hapa walivamiwa wakakimbia kujificha kwenye nyasi wakiwaachia US Army msala wa ku pambana na Alshabab, Jeshi la kunya ni dhaifu sana, and in fact securitwize mko hovyo sana..
Huwezi kuwa na bandits wanaua yeyote wanaejiskia and have confidence of showing it off to the public. Yet you have a government eti, with police and all other security organs, that’s a typical failed state.
Huyu dogo akifanikiwa kuwa Rais wa Uganda atakuwa ni nightmare of East Afrika, Uganda itajikuta na wakati mgumu sana, a really definition of a spoiled child.
Ruto sio mrithi anaendeleza walipoishia tuRuto karithi nchi iliofilisika, ina madeni 78% ya GDP, KRA kwa mwezi inatoa 60% kulipa madeni, 40% expenditures means mnahitaji mikopo zaidi ili kuendesha nchi
Miradi yenyewe mliokopea mapesa yote hayo mkiambiwa muioneshe hakuna mtachoonesha
Same building ooover and ooover again nkt
I pity the level of ignorance in this statement huwa unaendanga kila mahali only to post stuff that actually embarrasses you… you can’t compare one on one combat with confronting terrosists …. How long was USA in afghan? Did it finish taliban??? Does that mean USA Amy is a shitty army?? Sometimes a little knowledge goes a long wayHowever painful it is, there is a level of truth in what he says about Kenyan army - and trust me, I telepathically feel how disturbing these facts are.
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji23][emoji23] hao ndiyo wanasiasa bwana..Hili pisi la kidanganyika ni kutishia wanaume eti wasimseme vibaya rais Samia wakati barabara zinafana shamba. CCM ni Chama Cha Mafala na Danganyika hamna freedom of speech.
View attachment 2376720View attachment 2376721
Ukiona jeshi lolote limeshindwa vita yeyote maanaake hilo jeshi ni dhaifu au limezidiwa mbinu na opponent wake. US kushindwa na Taliban that means walipigwa na kuzidiwa mbinu ndio mana walifurushwa, same case na nyie nguruwe ni dhaifu ndio mana alshabaab wako na guts za kuvuka mipaka yetu hadi NAIROBI na kuwa *** up watu wenu, and u got nothing to do about it, u ar weak.. Aren't you.?I pity the level of ignorance in this statement huwa unaendanga kila mahali only to post stuff that actually embarrasses you… you can’t compare one on one combat with confronting terrosists …. How long was USA in afghan? Did it finish taliban??? Does that mean USA Amy is a shitty army?? Sometimes a little knowledge goes a long way
Hii video ilikatwa Ili kupotosha .. chadema Ina viongozi wa hovyo, hawana hoja kazi yao ni kutafuta pakutokea kila leo .. haya tazama video nzima hapa 👇.hao ndiyo wanasiasa bwana..
Ccm juu
Ni swala la mda tu utaongea,watu wanalewa pombe wao wanalewa madaraka
Mtu anataka mbugani kuwe na lami, Wakenya kweli hawana akili [emoji116][emoji116][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]Hili pisi la kidanganyika ni kutishia wanaume eti wasimseme vibaya rais Samia wakati barabara zinafana shamba. CCM ni Chama Cha Mafala na Danganyika hamna freedom of speech.
View attachment 2376720View attachment 2376721
Mna jeshi ninyi kweli, kunyaland ni kama choo cha public kila mtu anaingia tu, ni juzi Ethiopia soldiers walivamia kunyaland na kuwaua Wakunya na hakuna chochote mliwafanya sababu hamna guts hizosikutaka vayolence💩lakini!!!wacha nseme hivi
Tanzania Jeshi lenu linafukuzagwa na magaidi mavijana magamboots juzi uko DRC!
Even in Mozambique ilibidi Rwanda aingilie
Nashuku Kama Tz ingekuwa geographically hapa place Kenya iko mungeuwawa wote🍆🗣️
Jeshi yenu ndio duni linatorokaga listuliwa na gaidi mapanga👌na venye huvunja mawe eti rambboooh gengi!!!🤣
Kama KDF iko dhaifu mpaka Jeshi lenu pia🖕
Nchi inauzwaje wakati haina Rais lkn hakuna njaa kama Kunyaland, hakuna uvamizi wa kijeshi toka nchi zingine kama inavyofanyiwa Kunyaland, hakuna magonjwa ya mlipuko kama Kunyaland, ajira zipo co kama Kunyaland, hatujengewi jengewi kwa misaada kama Kunyaland. Nadhani hapo utakuwa umemaanisha iuzwe Kunyaland au?Narudia. Penye wamefika nchi iuzwe kila mtu apewe share yake ajipange.
They were holding hostages.KDF ni jashi dogo na dhaifu sana, limejaa ukora na rushwa.
4 alishabaab militia walisimamisha Kenya nzima for a whole week, and they just got away freely, unharmed.. your forces walienda pale wakawa wanaiba biskuti. Njaa mbaya kaka.
and as well speak UPDF wamekalia kisiwa chenu cha Mifingo kimabavu and there is nothing you can do about it.
Tupo zaidi ya milioni 60, wagonjwa wa akili milioni 7 aisee tupo vizuri, ila Kunyaland nakuhakikishia mtakuwa na wagonjwa wa akili zaidi ya milioni 20 mana sio kwa akili hizi [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Narudia. Penye wamefika nchi iuzwe kila mtu apewe share yake ajipange.View attachment 2376781
Unaona vizuuri hiyo tweet ni ya 2020 na bado unaipost tu. Wengine wenu mlipata mtandao kabla ya masomo.Wakenya mwizi naona anafukuzwa mdogo mdogo Don FY
View attachment 2375609View attachment 2375610View attachment 2375611