Ngokongosha
JF-Expert Member
- Feb 9, 2011
- 3,400
- 7,610
Huo mradi utajengwa wapi?Naona nhc wamesikia mawazo yetu, wamekuja na SHS yaani Samia Housing Scheme wanajenga majengo yenye ghorofa 10-12 kwa ajili ya watu kuishi, kuna mpaka nyumba za 50mTshs, hili likifanyika ni jambo zuri sana mimi naona hivyo
tanzanians u are bad pipoUnaficha nn wakat details zote zipo hapo kati ukizoom.. inaonyesha mtihan wa mwisho ulifanyika 27/05/2020 au 21 (hii namba ya mwisho haionekan vizur kama ni 20 au 21)
Hiki cheti sio chako..View attachment 2345956
Vitu vingine unavyoweza kuona ni Okech, Waode.. etc
Kwani umuhimu wa lugha yoyote ni nini zaidi ya communication?. Wewe Gikuyu/Kijaluo/Kikalee au kiingereza kinakusaidia nini zaidi ya communication?Kiswahili can't help me anywhere in my lifetime, in fact I sat for Swahili exams just because it's a compulsory subject. Ingekuwa optional ningeiacha. Wewe Kiswahili inakusaidia na Nini tofauti na communication?
Hili ni soko la Dodoma?
Wewe mgeni humu, waulize Wakunya wenzako, sisi ndiyo tumeanzisha kuweka vyeti humu na pia kuonesha kazi tunazofanya mpk wakunya wenzako wakaanza kuomba vyeti vya watu na kuja kupost humu.aafu hatujawai ona ata cheti kimoja cha hawa watanganyika wote humu... sijui Tony254 ako wapi acharange hawa watu [emoji1787][emoji1787]
kiswahili in kenya is only reserved for HouseMaids, Watchmen, Cooks, MamaMboga, Bodaboda Riders, Barmaids, Malaya, Chokora na Watu wanao endesha baiskeli aina ya BlackMamba.. etc[emoji23]
talk kiswahili in a government or multinational office, utaonwa chini sana. respect itashuka na utaonwa kanakwamba wewe watchman ama driver ama cook[emoji848]
kenyans are bad pipo[emoji848]
Ndiyo kitu nilitaka kusema aweke mwaka wa hicho cheti, watanzania nadhani mnaona Wakenya walivyo waongo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Unaficha nn wakat details zote zipo hapo kati ukizoom.. inaonyesha mtihan wa mwisho ulifanyika 27/05/2020 au 21 (hii namba ya mwisho haionekan vizur kama ni 20 au 21)
Hiki cheti sio chako..View attachment 2345956
Vitu vingine unavyoweza kuona ni Okech, Waode.. etc
Cheti co chake mkuu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Apparently hukuwa na mentor Mzuri, or May be family issues. I was a science teacher after my high School, I know these circumstances.
Your performance shows ungeweza kufanya vizuri Physics pia, Maths goes with Physics,
Biology with Chemistry,
Physics, Chemistry , Bios, Maths and Geography could’ve taken you far further.
But you have time, go abroad for your postgraduate studies. UK is the best.
Kingereza kinakusaidia nn apart from communication fala wewe muiba vyeti [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Apart from communication Kiswahili inakusaidia na nini tena? I just want you to answer that simple question.
i undestand what i did was relative comparison na speciality nyingne ..sio kwamba wanatosha..mfano ukicompare na neurologist au pathologistGynaecologist wako wengi wapi?bado per patient ratio iko chini mno...Sa hospitali ya mkoa kama morogoro Gynaecologist mmoja unaona ni sawa?mkoa mzima wa morogoro Gynaecologist hawazidi 5
Waondoe yale majengo yao makongwe yaliyotapakaa kwenye mij8 yote..wajenge majengo ya kisasa miji ipendezeNaona nhc wamesikia mawazo yetu, wamekuja na SHS yaani Samia Housing Scheme wanajenga majengo yenye ghorofa 10-12 kwa ajili ya watu kuishi, kuna mpaka nyumba za 50mTshs, hili likifanyika ni jambo zuri sana mimi naona hivyo
Why should I argue with you about academic certificate which in the first place hata huna?Cheti co chake mkuu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Medicine,Nursing,Radiology, you must have a credit pass in Physics, chemistry and Biology with atleast a pass in Maths and Englishfor Medical courses in kenya.. either of the two, whichever you'll have passed better between maths or physics. +Biology+Chemistry+English
but for my case architecture. or even any other technical or engineering course. one MUST have passed in each of the following subjects; Maths+Physics+English+any other technical subject eg.(Drwng&Desgn or Geography or BldgConstruction or Electricity or PowerMechanics or MetalWork or Woodwork, or Art&Design or AviationTechnology or ComputerScience) etc.
nb: only technician courses of Radiology, MedicalEngineering and Physiotherapy, require Maths and Physics independently
COP/Cluster is added from atleast 4subjects. sijui bongo nyinyi mnafanya aje. tueleze
Potential areas kama Manzese,tandale ama mwananyamala...wangefanya upgrades sababu ni maeneo yapo karibu na mjini...wangebomoa nyumba wapange upya mji...hata nyumba zao zingeuzika kiurahisi ...wakibomoa squatre taratibu mji unapangika...Na kingine wasisahu kuondoa huu utaratibu wa frames kwa kujenga shopping centres...masoko ya kisasa nk...itakua rahisi kuwabana traders kulipa kodi na kutumia machine za efdNaona nhc wamesikia mawazo yetu, wamekuja na SHS yaani Samia Housing Scheme wanajenga majengo yenye ghorofa 10-12 kwa ajili ya watu kuishi, kuna mpaka nyumba za 50mTshs, hili likifanyika ni jambo zuri sana mimi naona hivyo