Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

i think Gynecologist wako wengi pia

we are missing ..Neurologist, Neurosurgeons, Anathesiologist, Dermatologists , na Pathologists
 
i think Gynecologist wako wengi pia

we are missing ..Neurologist, Neurosurgeons, Anathesiologist, Dermatologists , na Pathologists
Gynaecologist wako wengi wapi?bado per patient ratio iko chini mno...Sa hospitali ya mkoa kama morogoro Gynaecologist mmoja unaona ni sawa?mkoa mzima wa morogoro Gynaecologist hawazidi 5
 
Mbeya alone inaipiga ka Nairobi kwa high quality hospitals nje ndani, forget about Dar.

Hizi zipo mbeya mjini pekee, (google the pictures fyi)
Sijagusa za Kyela, Tukuyu, wala Vwawa.
1. Mbeya Zonal Referral Hospital
2.Mbeya Régional Referral Hospital
3. Ifisi Hospital (Mbalizi)
4. Uyole Hospital
5. Maranatha Hospital (hawa wanajenga nyingine maeneo ya Sido, hii ni funga kazi ***** )
6. Uyole Hospital ,
7. K’s Hospital
8. UWATA Hospital (hii ni noma sana, you can google)
9. Meta Hospital - Maternity Extension ya Mbeya Referal hospital
10. Aga Khan Mbeya.
Top 10 hizo, Kwa mbeya City.
 
Oya mzee baba kwenu Mbeya nini.? Mana unaijua kinoma 🤣
 
i think Gynecologist wako wengi pia

we are missing ..Neurologist, Neurosurgeons, Anathesiologist, Dermatologists , na Pathologists

Tunahitaji wote hao,
Anesthesia hata nesi ukimtrain vizuri anakusetia mgonjwa vizuri kabisa,
Ukiangalia takwimu tuna very High birth rate in the World, very high,
Tunaongeza watoto karibu milioni mbili kila mwaka, means tunahitaji sana sana Gynecologists , sana kuliko hata pediatricians, unfortunately tuna madaktari wa watoto (zaidi ya 500 ) kuliko hawa wa kina mama.
 
Hujasoma Physics, Geography unaexcuse gani..?
I preferred Biology and Chemistry more than Physics, so I went with the two and left Physics. Geography sikufanya because of the teacher who was teaching it. I hated him.
 
Umepata A ya kiswahili lakini hukijui, A yako ya kiswahili inakusaidia nini so far.?
Kiswahili can't help me anywhere in my lifetime, in fact I sat for Swahili exams just because it's a compulsory subject. Ingekuwa optional ningeiacha. Wewe Kiswahili inakusaidia na Nini tofauti na communication?
 
I preferred Biology and Chemistry more than Physics, so I went with the two and left Physics. Geography sikufanya because of the teacher who was teaching it. I hated him.
Okey,ni sawa
 
Kiswahili can't help anywhere in my lifetime, in fact I sat for Swahili exams just because it's a compulsory subject. Ingekuwa optional ningeiacha. Wewe Kiswahili inakusaidia na Nini tofauti na communication?
Wacha ujinga . Unauliza kiswahili kinanisaidia nini, mimi mtanzania kweli.? Ar you crazy or something.? Maswali hayo ulizaneni na wakenya wenzako..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…