Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,806
- 41,709
Ila kwasasa tunaskia tu kuna mpango, kuna mpango 🤣🤣 no implementations, what's going on.? Ule mpango wa kujenga zile Arena mbili DOM &DAR umeishia wapi, tenda imeshatangazwa.?Mpango upo njiani
Dah,hawa tuwaache tu,The biggest, the most developed and the beautiful capital City on Earth Beijing china [emoji116]View attachment 2341006View attachment 2341007View attachment 2341008View attachment 2341009View attachment 2341010View attachment 2341011View attachment 2341012View attachment 2341015View attachment 2341017it's huge, can't wait to see they're new capital of Xiongan which is currently under construction.. China is in the future #incaseyoudon'tknow
Dodoma is the next Big thingNew financial district underway in DODOMA [emoji116]View attachment 2340877View attachment 2340878View attachment 2340879View attachment 2340880View attachment 2340881DODOMA unaendelea kwa kasi ya 5G
Kenya ni safaricom monopoly
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kabla sijamjua nilikuwa nakasirika ila siku hizi nimebaki kumcheka tu. Ukitaka asifie kitu ni kiwe cha Nyanda za Juu Kusini ila Kanda ya Ziwa au miradi ya Magufuli ataponda mpaka povu limtoke lote.Yaan wewe jamaa huwa unaongea kwa mapenzi sana
Dude kama dude. [emoji95][emoji95][emoji95][emoji95][emoji95][emoji95][emoji95]
Huo mradi sijui unangoja nn na hela walishasign labda kama hazijaingia kwenye accMpango upo njiani
Noma mwanangu [emoji8][emoji8][emoji7][emoji1241][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]Kwenye suala la makazi ya watu Dodoma pia inafanya vizur [emoji116]View attachment 2340918View attachment 2340919View attachment 2340921View attachment 2340922View attachment 2340924
Rafiki yangu alienda China kusoma ,siku analand Beijing alijiskia vibaya sana [emoji3][emoji3][emoji3][emoji23][emoji1787]....The biggest, the most developed and the beautiful capital City on Earth Beijing china [emoji116]View attachment 2341006View attachment 2341007View attachment 2341008View attachment 2341009View attachment 2341010View attachment 2341011View attachment 2341012View attachment 2341015View attachment 2341017it's huge, can't wait to see they're new capital of Xiongan which is currently under construction.. China is in the future #incaseyoudon'tknow
Kwa kweli tuta...tuta.. tayari zimetosha angalau waanze na mmojawapo wajitoe kimasomaso. Tumengoja sana. [emoji3][emoji3][emoji3]Ila kwasasa tunaskia tu kuna mpango, kuna mpango [emoji1787][emoji1787] no implementations, what's going on.? Ule mpango wa kujenga zile Arena mbili DOM &DAR umeishia wapi, tenda imeshatangazwa.?
Pamekaa kiAfrica Africa hasa Africa magharibi, likes of Ghana, vumbi mpk kwenye paving.Love the direction Nairobi is taking to become a people friendly city going by the keen interest given to green spaces, walkways and sitting spacesView attachment 2340960View attachment 2340961View attachment 2340962View attachment 2340963View attachment 2340964View attachment 2340965
Walikuwa wenzetu wakati tunapata Uhuru, hata kama walituzidi si kwa viwango hivi lakini hata theluthi moja hatuwaingii, sijui tulikwama wapi [emoji848][emoji848][emoji848]Dah,hawa tuwaache tu,
Kama walishasign siyo mbaya ni utekelezaji labda kuna vipengele vya mkataba wanavimalizia, sote tungependa kuona mradi unaanza.Huo mradi sijui unangoja nn na hela walishasign labda kama hazijaingia kwenye acc
Shipyard ni matope tupu😂😂🤣
Yet Safaricom's profit is bigger than the total profit of top 20 biggest companies in Tz.Kenya ni safaricom monopoly
SquattersNoma mwanangu [emoji8][emoji8][emoji7][emoji1241][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]View attachment 2341043
Kilichonifurahisha zaidi ni kuona sehemu kubwa wametumia mabati ya rangi moja inapendeza sana((Uniformity).Noma mwanangu [emoji8][emoji8][emoji7][emoji1241][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]View attachment 2341043
Hakuna mradi mpya wa maana utaanzishwa chini ya serikali dhaifu mzee. Wacha wamalizie miradi ya awamu ya tano basi waendelee kupiga pesa basi.Kwa kweli tuta...tuta.. tayari zimetosha angalau waanze na mmojawapo wajitoe kimasomaso. Tumengoja sana. [emoji3][emoji3][emoji3]
Mbona iko hivyo Dodoma, kuna sehemu ni rangi ya kijani tuu, sehemu nyingine nyekundu, ni sheria kabisa wameweka kwenye miji mipya n.kKilichonifurahisha zaidi ni kuona sehemu kubwa wametumia mabati ya rangi moja inapendeza sana((Uniformity).
Pia sehemu nyingine za miradi wangefanya hivyo hivyo na iwe sheria kama ni mabati ya blue iwe blue tu, Red ni red, white iwe white, hivyo hivyo Kijani kwa Kijani.
Rangi zikichanganywa inakuwa uchafu hasa kwa haya mashirika yenye uongozi unao eleweka hawa ndio wa kutupendezeshea miji yetu kama vile NHC,TBA,NSSF,MAGEREZA,SUMA JKT n.k.
Maanina tuliwaambia hii Dom inaenda kuchapa ka Nairobi in out mkadhani tunatania[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Squatters