Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

I usually pity those Tanzanians that always try to compare Mombasa with Dar es salaam.

kumbe durban sio noma sana venye nilidhania 🤔

coz i still remember around 2003/04, we used to be told durban port, dwarfs mombasa port upto 12fold!!
na sasa....." hii dunia ni duara nanii.., usiwe na kibri....
aliye juu mngoje chini.

mpanda ngazi atakuta mwana si wake😆

asiyefunzwa na mamaye, mama yake sio 'madam'.

paka akiondoka, atarudi tena
maskini akipata hela, matter core huli
asiye kubali kushindwa, si nadhania wabongo tu jameni..

 
Mzigo unaongezeka sababu ya Samia au sababu bandari zimejengwa na kuboreshwa kipindi cha JPM?
 
Hawa watalii kama vipi tuwapunguzie na jirani kdg [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tena heavy spenders sio backpackers kama wa jirani 😀😀😀

Mgeni anaekuja Tanzania anatumia minimum airports 3 mpaka 4 wakati yupo Tanzania, kunyaland akishuka tu JKIA atatumia gari tu kwenda mbugani kisha atarudi na gari back to JKIA na kurudi kwao, halafu wanashangaa kwanini mapato yetu ya utalii ni makubwa hata kipindi tunapokea wageni kidogo.
 
Mzigo huo Mnahudumia nchi ipi ya jirani sasa hata tons million 2? 😀😀😀😀
 
Mtaenda wapi? Mkiambiwa the only city hapo Kunyaland ni that filthy dirty Nairobi mnabisha! Ona sasa Arusha imeipita Nairobi by far!
unasema nairobaa the only city, il hali ata mji kama mombasa hamna..
nb:
ni tz ndo nchi yenye jiji moja tu! in a land mass 947,000km²

 
Mzigo unaongezeka sababu ya Samia au sababu bandari zimejengwa na kuboreshwa kipindi cha JPM?
Hilo chizi hilo huwa tunali ignore mkuu, linakuambia mzigo umeongezeka kipindi cha Samia hapo hapo linajisahaulisha kwamba hizo bandari kazitengeneza JPM tena kipindi ambacho dunia inapitia hali mbaya ya uchumi kutokana na Corona.
 
Hivi wakachokagi? [emoji16][emoji16][emoji16]
Ni majinga kweli kweli makunya, kila siku vipicha vile vile vya expressway ya mchina mana vighorofa vya GTC ambavyo navyo vya mchina,wakibadilisha wanapost vi estate wamemaliza, zen wanavizungusha zungusha hivyo hivyo daily wanadhani hatuwajui [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
😀😀😀 Yaani mazingira yanawalazimisha kuspend na wanapenda sababu ni sehemu ya utalii, hapo KIA penyewe wakifika unakuta nusu ya abiria kwenye ndege wanakula mwewe kwenda Soronera moja kwa moja na wengine wanatumia gari.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…