The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 99,002
Wengi wao waliochanja ni wale ambao hawana namna hasa wanaosafiri nje ya nchi.Dah hii serikali inajua kucheza na beberu eti watu million 12 [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hata million 2 waliochanja hawafiki
Hakuna battle kati ya jiji na kijiji, wameongea maneno mengi ya kipumbavu tumeanza battle wamekimbia wote, Dom City hivi hivi ilivyo huwezi linganisha na mji mchafu na mkongwe kama ka Nairobi au Dsm kwa mpangilio ila miaka michache ijayo itakuwa huwezi linganisha Dom na mji mchafu na mkongwe kama ka Nairobi au Dar kwa kila kitu.Wakunya naomba tupange battle kati ya Dodoma na fyatu estate kwenye sector ya elimu tu kisha baadae afya, naomba tukubaliane haraka nianze kazi sasahivi
Where are the road markings? Huwa mnashindwa mkipiga kelele humu road markings this road markings that.
sawa tu na dangote cement, sportpesa pia ilikua yetu, tukaona heri kuwapea. kisa.. serkali kukataa vijana wajihusishe na kamariTimu za Bongo zina mashabiki mpaka ughaibuni huko, Tokyo Japan.View attachment 2305201
Hahahaha, is hypertension communicable disease?[emoji23][emoji23][emoji23]. Wewe ni lab technician, tena wa level ye "Certificate", hujui lolote wacha kutupotezea muda.Staphylococcus aureus. Next question?
Sahihi kabisa mkuuHakuna battle kati ya jiji na kijiji, wameongea maneno mengi ya kipumbavu tumeanza battle wamekimbia wote, Dom City hivi hivi ilivyo huwezi linganisha na mji mchafu na mkongwe kama ka Nairobi au Dsm kwa mpangilio ila miaka michache ijayo itakuwa huwezi linganisha Dom na mji mchafu na mkongwe kama ka Nairobi au Dar kwa kila kitu.
Huyu ni "lab technician" tena ni ngazi ya Cheti, hajui lolote zaidi ya kukoroga vinyesi vya binadamu na kuangalia mayai ya amoeba[emoji23][emoji23]Huyo kajifanya microbiologist tayari [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nataka mkunya ailete Tatu village sahii [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]DOM [emoji116]View attachment 2305242View attachment 2305243View attachment 2305244View attachment 2305245View attachment 2305247View attachment 2305248View attachment 2305249View attachment 2305251View attachment 2305255View attachment 2305256View attachment 2305257View attachment 2305258View attachment 2305260DOM tunavyoongea now
Mkuu, Sasa tukianza kupingana na serikali bila kuwa na "alternative statistics" tutafika kweli?, Hao wawakilishi wa WHO wanajua ukweli kukuzidi wewe.Dah hii serikali inajua kucheza na beberu eti watu million 12 [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hata million 2 waliochanja hawafiki
Mkuu, watanzania wanachanja kwa wingi Sana, tembelea katika sehemu zinazotolewa hizo chanjo na uombe kupewa "records" ujionee, bahati nzuri wanaotoa hizo chanjo ni jamaa zetu tunaishi nao mitaani.Wengi wao waliochanja ni wale ambao hawana namna hasa wanaosafiri nje ya nchi.
Hahahaha, is hypertension communicable disease?[emoji23][emoji23][emoji23]. Wewe ni lab technician, tena wa level ye "Certificate", hujui lolote wacha kutupotezea muda.
Weka "link" inayoeleza kwamba high blood pressure husababishwa na bacteria, Elimu yenu ni ujinga mtupu[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
The problem with you is that you think you know everything but you know nothing.Hahahaha, is hypertension communicable disease?[emoji23][emoji23][emoji23]. Wewe ni lab technician, tena wa level ye "Certificate", hujui lolote wacha kutupotezea muda.
Weka "link" inayoeleza kwamba high blood pressure husababishwa na bacteria, Elimu yenu ni ujinga mtupu[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
Huyo ni mjinga achana na yeye. Ukiona mtu anajifanya anajua everything in this world just know that the person is empty upstairs. He doesn't have something that he is perfect in,he is that kind of a person that if there's no internet and google then he is empty.
Hiyo story nilimaliza., we move forward, positive energy muhimu, thanks.Leave that guy alone. Ukiona mtu ameanza matusi just leave him alone. It is impossible to debate with such a person.
Acha ujinga Dangote alifungua kiwanga Tz kwanza akataka kufungua na kenya kiwanda cha pili mkaleta figisu akaacha kujenga.sawa tu na dangote cement, sportpesa pia ilikua yetu, tukaona heri kuwapea. kisa.. serkali kukataa vijana wajihusishe na kamari