Fundi kitasa
JF-Expert Member
- Mar 17, 2021
- 2,626
- 7,180
Yah haiwezi kupotea ndani ya miaka kumi ila baada ya miaka 100 au 150 je wazungmzaji watakuwa wengi kama sasa iwapo kingereza kikitumika mashuleni kufundishiaLugha ya kiswahili haitakuja kupotea, kuna nchi zinatumia lugha zaidi ya moja mkuu.
Kitaeleweka tu we mwache, mm huwa ni mbishi kupima kaka, ila sasa nmepima kazi kwake kama alikuwa anatania sasa mm nmefanya kweli. Ila mwanangu kuna machaka nmepita recently co poa kabisa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji1787][emoji1787] sawa kakaWachaga hamna kitu mkuu,ni wazuri ila co watamu, pisi fulani hivi ina jambia mbali mzee [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kwamba huu mradi usiwepo alafu hayo mabomba tunajenga yanini sasa au tumekuwa sio elite kwa ss [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Aerial view ya victoria unataka kusema iko kama hii 😂Tuweke aerial view ya hayo mazingira tuone nani ataibika[emoji1787][emoji1787]
Rwanda wanaongea kinyarwanda, kifaransa na sasa kingereza. SA wanaongea kingereza na kizuru, Uganda wanaongea kiganda na kingereza wakiona kingereza unakijua wanakuteta kwa kiganda usisahau hilo mkuu.Yah haiwezi kupotea ndani ya miaka kumi ila baada ya miaka 100 au 150 je wazungmzaji watakuwa wengi kama sasa iwapo kingereza kikitumika mashuleni kufundishia
Rwanda wanaongea kinyarwanda, kifaransa na sasa kingereza. SA wanaongea kingereza na kizuru, Uganda wanaongea kiganda na kingereza wakiona kingereza unakijua wanakuteta kwa kiganda usisahau hilo mkuu.
Na hakuna lugha waliyoisahau. Pia hata huku watu wanaongea lugha za makabila yao lkn kiswahili hawajawahi kusahau.SA wanaongea: English, Afrikaans, Zulu, Xhosa, Sotho, Pedi, Tswana, Shangani, Venda.
Zote hizo ni official languages mkuu.
Mauchafu kama mauchafu a.k.a matatu.
Baada ya kukutoboa na priker then ndio anachukua nayo damu apo alipotoboa ndio aiweke kwenye iyo test kit..yale maji anayoweka baada ya kuweka damu kwenye kipimo yanaitwa bufferMkuu sijajipima nimepimwa na Dr, unaposema pipette unamaanisha ile tube yake yenye maji ambayo unaweka baada ya kuweka damu au unamaanisha nn?
Tena walimpa baada kuwaokoa wakati wanachinjana 2008. Jamaa wana roho sijui za aina gani? Nawaombea uchaguzi huu upite salamaKijamaa kilipita na huu mzigo wa heshima wa mzee wa msoga [emoji116]View attachment 2303334View attachment 2303335alafu he's claiming ati kikwete alisoma Kenyata university [emoji1787][emoji1787][emoji1787] kumbe muuni alipewa tu shahada ya heshima. Cc Geza Ulole
Dar es salaam kuna ziwa?Tuonyeshe Dar slum alijenga meli gani.