Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

imagin on top of hizi maluku zote, she is still the reigning 1500m world champion! (incl the olympics) for 8yrs now running and very consistently



c/c Geza Ulole, pia huyu faith kipyegon ni mkale👇🏽
 
Ila kwa hili wameanza hapo Mwembeyanga nimeona greda linasawazisha. Wakiishia hapo hapo na yakabaki kwenye papers naenda kuwadai pongezi zangu...sipangiwi nitawapa wengine [emoji2955][emoji2955][emoji2955][emoji2955]
Huwa wanazinguaga maana hata taarifa ya fungu ya bajeti itakayotolewa hapo kwaajili ya huo ujenzi hatuna taarifa nayo rasmi maana joketi kaingia juzi juzi tu..wazo limetoka kwa jokate na hata halikuwa kwa plan ya serikali
 
Tatizo serikali yetu haifikirii hivyo hapo mpaka atokee kiongozi msimamizi wa kutekeleza mambo
 
View attachment 2300453View attachment 2300454
Soma uzi uzi uo..........af kalilie chooni 😎
my broda from another mother.. mambo na stadia tuwachieni kwa sasa.. hivi around 20 ultra modern stadiums under construction at various counties.. now counties are competing who will build the best stadium.. hebu turejelee hili swala, say in 3yr, upigwe na butwaa🙀 ile hatua tutakua tumepiga..

🙏🏽 the blessing of having a devolved system of government.. it has come with lots of blessings. we are now witnessing unbelievable infrastructure developments even at the remotest of counties.. the likes of turkana, marsabit, garissa, wajir, mandera, isiolo and wht have u
 
Huwa wanazinguaga maana hata taarifa ya fungu ya bajeti itakayotolewa hapo kwaajili ya huo ujenzi hatuna taarifa nayo rasmi maana joketi kaingia juzi juzi tu..wazo limetoka kwa jokate na hata halikuwa kwa plan ya serikali
Huyu dada anajitahidi. Apewe support ni maono mazuri nimependa idea yake.
 
Tatizo serikali yetu haifikirii hivyo hapo mpaka atokee kiongozi msimamizi wa kutekeleza mambo
We fikiria boss Mpango anatokea Kigoma ambao ni mkoa wenye kijani kibichi, mvua za kutosha, Wizara ya Mazingira iko chini yake, nilifikiri angekuwa mkali na mwenye maono ya kuifanya Tanzania kuwa ya kijani zaidi lakini amekuwa mpole sana sijui kwanini.

DODOMA kwa kweli inahitaji jitihada na juhudi za maksudi ili ipendeze kwa kuwa kijani. Wakishindwa hizo Wizara basi wawapatie tender JKT mbona itakuwa rahisi sana kumaliza hilo zoezi.

Waweke Sheria mti wowote ukikauka kwenye eneo la mtu,anayeishi mahali hapo awawajibishwe.

Nina uhakika kila mmoja atakuwa makini. Lakini haya mambo mengine ya kubembelezana kama watoto wadogo hatutafika tunapoenda, la tutafika tumechelewa sana.
 

Mkiona uchafu huyu kondoo anazosema ni "ultra modern" hutoshangaa mbona wakale kitu wamepewa ni meno tu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…