The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 99,002
So hayo majengo mliyavunja [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]which year? [emoji12] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] , utanyooka, Mombasa ni Dar mjukuu, zoea bana[emoji23][emoji23][emoji23]
Na huwa mnasema ni Cha kwenu😁😁😁😄😃😀🤣🤣Wadanganyika najua wako locked wanaawatch presidential debate za Kenya because CCM is boring and uninspiring. Tanzania media na tv hakuna presidential debate na haitawahai kua sababu rais wao hawajui kuongea English na CCM ni mafala hawapendi freedom of speech. Siasa za Danganyika ni boring na hazina mvuto hato kidogo.
FYI sijui naibu rais wa Tanzania [emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 2296975
Sisi chapati tunakula asubuhi na supu ..kuna mkenya mmoja alikuja tz jioni akawa anatafuta chapati akupata ila asubuhi alitaka kula chapati na chai kufika sehemu ya kuuzia akashangaa watu wanapiga supu na chapati anasema ilikuwa sherehe ya kula ngama ya kongoro ndipo alipo jaribu supu na chapati ..anasema toka siku hiyo amekuwa addicted na supu ya kongoro na chapati hadi leo.wakenya mmalia chakula dhiki sisi tunalia chakula furahaaki bongo mna shida.....
eti sasa hii chips mayai ndo chakula bomba ya machizi mtaani bongolalaView attachment 2297456
na whereas huku, hii chapati madondo, ndo chakula bomba ya wasee mtaaniView attachment 2297455
Waulize NATO KILICHO WAKUTA WALIPO TUMIA AKILI ZA KIJINGA KAMA HIZO KWA URUSITanzania ni fukara, tukifunga border wanaumia, tuko na jeuri ya pesa, we can buy food as far as Mexico, hawa ni ushabiki tu, a feel good argument, wako hovyo, they need Kenya sana kama soko la mazao yao, unaona vile tulifungia Uganda Maziwa, mayai na miwa wamelia sana, why? they are poor, hawana pengine pa kupeleka kwa wingi kama Kenya, tukifunga mazao yao yanaoza, especially perishables, sisi hatuwahitaji, we have options, wao ni fukara, raiya wao hawana many sources of income, so if we don't buy they remain dead poor, u can tell by the revenue serikali yao ina collect, wengi ni fukara, all data from reputable bodies show, na pia liko wazi, google earth shows how impoverished lifestyle they live.., usijisumbue na hawa noise makers wa jf, wanajiliwaza to feel good[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Angalia hayo mazingira tu!Update: MT Sangara
MY TAKE
Wapi wale wapumbavu wa kubishia shipyard?
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kabisa mkuu hii nchi ina vitu vingi simple lakini very amazing![emoji4][emoji4]Kwenye dikodiko watuache maake bongo land siyo saizi yao kabisa
Ila mimi nawasifu wakenya wanapitia dhiki kuu maishani mwao ila wabishi kwenye maisha kweli kweli awakati tamaa ...shule zao ni mbovu nyingine zipo kwa slum ila vijamaa vinasoma hivyo hivyo hadi vijue kiingilishiiiI am sorry to show you this, but it is how majority of Kenyans live
Who feeds you, controls you.
Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
Kenya
Tatizo rais tuliye naye low vision pia ni mbaguzi aliye jificha awezi kuruhusu visiwa vya tanganyika kuleta ushindani zanzibar ....kumbe angejua kufanya hivyo kunge saidia watalii wapate sehemu nyingi za kutembelea tz hivyo kuongeza matumizi ya pesa na kuongeza muda wa kuishi tz na kuongeza mipango ya kurudi mara kwa mara tzWatangaze mafia na kilwa hili wawekezaji kama hao waje