Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,199
- 107,799
Wewe mbona vita kila siku?We’re having an informal conversation. And don’t flatter yourself. You don’t deserve to be addressed formally when you treat other people poorly. When I asked you my queries, I never insulted you. But the first thing you did was to throw slurs at me. So go fu*k yourself. If you’re waiting to be treated with respect, you’ll never get it from me. Respect is EARNED!
Sina lengo la vita na mtu yeyote. Lakini kama watu wanakuchukia lazima vita upigane. Huyo mbwa sikumtusi wakati nimecomment kwenye post yake. Yet kitu cha kwanza akaanza kunitukana. Hii si vita, it’s just Karma coming back to bite him in the ass.Wewe mbona vita kila siku?
Nairobi hakuna uswazi bongolala. Uswazi ndio hizi hapa Oysterbay
Sasa what are you writing? Kuna point yoyote unayoandika? Nasubiri ujibu maswali yangu lakini Mpaka sasa unang’ang’ania “kunichamba.”
“Nyang’au Nyang’au Nyang’au” is all you know. Hata vocabulary yako ya kiswahili ni ndogo.
😂😂😂 What a Pathetic creature.
Hio ni kawe na sio oyrsterbay sorry bro najua hupendi niseme ukweli😂😂😂Nairobi hakuna uswazi bongolala. Uswazi ndio hizi hapa Oysterbay View attachment 2290833View attachment 2290834
Cold weather ni kipindi kifupi tuu hakuna hitaji la fire place. Umeshawahi kuona air conditioning units in European homes most of them don't have sababu summer ni kipindi kifupi tuuNina swali moja la muhimu. Hivi ni kwanini nyumba za Tanzania kwenye mikoa yenye baridi hazina fire place Au heating system? Watu wanakufa Tanzania wakati wa baridi kila mwaka kwasababu hakuna proper heating mechanisms. Wengi wanawasha majiko ya mkaa ndani kupata joto, lakini hawafahamu kuwa Carbon monoxide inawaua.
Ni ushamba wa architects wa kitanzania? Local governments pia haziweki juhudi kuleta awareness? Tatizo liko wapi?
What? 😂😂😂😂😂😂Cold weather ni kipindi kifupi tuu hakuna hitaji la fire place. Umeshawahi kuona air conditioning units in European homes most of them don't have sababu summer ni kipindi kifupi tuu
I’m somewhere in Eastern United States right now and we’re in the middle of Summer. It’s hot as hell. Why wouldn’t there be air conditioning units in European homes? These parts of the world also experience heat waves, and they kill thousands. So, why wouldn’t they want to cool down?Cold weather ni kipindi kifupi tuu hakuna hitaji la fire place. Umeshawahi kuona air conditioning units in European homes most of them don't have sababu summer ni kipindi kifupi tuu
Hizo ni data za wazungu kwa mazingira ya kwao. Huku Africa tunapaswa tuwe na indicators zetu wenyewe ambazo zinaendana na mazingira ya huku.Hahaha mumekuwa mkipinga gdp. Sasa pia mumeanza kupinga HDI? Aisee mnashangaza.
The best 007 wewe pia huamini hii data ya HDI?
Kwani kujenga fire place ni sheria? Mwenye nyumba ndio anaamua aweke fire place au asiweke it is their own choice and there is nothing we or the government can do to change that.Na hata kama hakuna vifo vingi vinavyosababishwa na baridi, tunaishi karne ya 21. Tuna uwezo wa kujikinga wakati wa hali ya hewa mbaya. Kwanini nyumba zisiwe na fire place Au heating system? Unakuta watu wanalalamika baridi wakiwa ndani wakati zipo njia nyingi tu za kupunguza baridi kali.
Serikali inaweza kufanya nyumba zote zinazojengwa kwenye mikoa yenye baridi kuwa na fire place Au heating system. I don’t see why that would be a problem. Why are you against heating? Can someone try to make me understand why anyone wouldn’t want to stay warm when it’s cold?Kwani kujenga fire place ni sheria? Mwenye nyumba ndio anaamua aweke fire place au asiweke it is their own choice and there is nothing we or the government can do to change that.
Akisikia mlio wa shell ya HIMARS moyo unaweza ukasimama ghafla [emoji23][emoji23][emoji23]Sasa huyu si atajifia tu na pressure [emoji16][emoji16][emoji16]
What is the name of that road?If you know they are the same then how comes this is not a street according to you? View attachment 2290817
Unakana hadi kitu imeandikwa jina. Wewe jinga type tuHio ni kawe na sio oyrsterbay sorry bro najua hupendi niseme ukweli😂😂😂
Naona umekuja kuwaokoa Waume wako.Huyo achaneni nae munajisumbua bure bro
In eastern US they flock the beach for cooling off it seams you haven't set foot out of Kibera.I’m somewhere in Eastern United States right now and we’re in the middle of Summer. It’s hot as hell. Why wouldn’t there be air conditioning units in European homes? These parts of the world also experience heat waves, and they kill thousands. So, why wouldn’t they want to cool down?