Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Haya ni mawazo yatokayo kwenye kichwa kisicho na elimu .. dini inatufundisha "ukitenda ovu lifuatishe kwa Jema litafuta, na changamana na watu kwa tabia njema" kama ni hivyo basi, vip wewe useme kwamba mtu anaweza fanya mema 100k lakini yakazidiwa na mabaya 100.. you must be ignorant, karibu darasa huru utoe huo ujinga
 
Mpumbavu huyo Zenji gang namsubiri arudi aone cha moto.
 
Yaani jamaa ni mtupu kichwani kuliko maelezo! We angalia mara a-introduce kodi mara atoe, trial and error style! Yaani yuko incompetent kuliko maelezo! Sijui mtu kama huyu anaweza kuja na sound economic plans!
Toll roads ziko maeneo mengi Africa ikiwemo Senegal,Kenya,South Africa nk..

Lipa Kodi hakuna msalia mtume
 
Wewe kituko ukiombwa ulete CBD na residential areas unakimbilia masoko na airport 😂😂 ikiwa punde tu ulikua ukiishia nyau Tabora kwa kipoison CBD 😂😂
Acha uoga, kwani masoko na airport are not not development?😂
 
Boss wake huwezi mlaumu anapokea mapendekezo! Sasa daraja lilipiwe halafu foleni itapungua? Na mbona toll-free highway Kibaha - Kimara isitumike kama advantage kwa Dar port kuongeza cargo handled?
Boss wake huwezi mlaumu anapokea mapendekezo! Sasa daraja lilipiwe halafu foleni itapungua? Na mbona toll-free highway Kibaha - Kimara isitumike kama advantage kwa Dar port kuongeza cargo handled?
Daraja la Nyerere kwani halilipiwi? Lipa Kodi hakuna maneno maneno,si mlikuwa mnawacheka Kunyaland humu?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…