How many times have you referred to that fishing village as New York? Hiyo sio mawazo ya kitumwa sasa eti? 😂Sasa kwanini unatumia mifano ya western cities badala ya kutumia Dar?, Punguzs nawazo ya kitumwa, wewe unachukulia wazungu Kama ni Mungu
Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
Vibalbu ilikuwa hyperbole, naongelea electronics zilizo na motherboard. Tazama video uniambie nani hapo mbogo anatengeneza hivi? Halafu a transformer is a very easy thing to build unless hukufanya fizikia. A transformer is simply a core with wires wound round it. Hicho ni kitu hata mtu hajasoma ukimueleza kwa dakika tano atatengeneza. Hapa umejiaibisha mkuu. Ni kama huelewi transformer ni nini, natumai ushawai ona hiki kidude kwa redio ama spika za kitambo. Hiki kidude ndio transformer.Tunatengeneza transfomers tushindwe na vibalbu
Hizi ni lazima watakanaMiddle class neighborhood in Dar.
Inaitwa Ya leo Leo hii [emoji2956][emoji2956]Wanyama kama wanyama wote wapo kazini kudadadeki, hao wawili wanaondoka apo, uyo mmoja wa kwanza huku katoka safari, leo iyo[emoji7][emoji7][emoji7][emoji7][emoji7]View attachment 2241356View attachment 2241357
Hizi ni lazima watakanaMiddle class neighborhood in Dar.
Uhusiano hapo ni kati ya mtu anayepiga mishale kulenga shabaha na mwingine kazi yake ni kwenda ku retrieve ile mishale nadhani nimeeleweka.Us army tunapiga nao mzigo kimya kimya hao
Ni kawaida yetu Watz.Tuko wengi mkuu ila hatujisikii na mambo kama hayo katika jamii tunajichanganya na yeyote yule.
Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Jioni hii mzee, ATCL inapiga kazi kwa ss co mchezo.Inaitwa Ya leo Leo hii [emoji2956][emoji2956]
Dar ipi hii, labda miaka ya nyuma sana maana kwanza udongo wake mweusi wakati huku ni kichanga cheupe.Picha zako zinakanganya.Basi wewe hujui Dar. Barabara zenu kwa middle class area ni shamba, sasa uswazi je?
Hata mimi nimezikana, hiyo bendera hapo pembeni kulia ni ya chama gani? Udongo wake pia unaonekana ni mfinyanzi na siyo kichanga.Hizi ni lazima watakana
That magma cum laude is for Bachelor's degree of Science in Mechanical Engineering. And throughout my secondary school education, i was the best student in Basic Mathematics every year, & I also tool addition mathematics and effortlessly passed with A in both form four and form six national exams, but additional maths with B in form four. Ukitaka ushahid wa awards za best student in mathematics nakutumia humu publicly (for just one, look at pic below: tokeo la form 4). So kuwa na heshima/adabu😅Inategemea ni magma cum laude in what. Unakuta mtu amepata magma cum laude in Sociology au psychology. Mtu akipata magma cum laude in pure mathematics au econometrics basi nitampigia salute.
Ukiwa unaishi Low profile unaishi kwa amani sana katika jamii yoyote ile.Tuko wengi mkuu ila hatujisikii na mambo kama hayo katika jamii tunajichanganya na yeyote yule.
Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Make Google your friend usijidhalilishe bureWho manufacturers electronics in Tanzania? Hata bulb pekee mnamanufacture nyinyi? Unadhani kumanufacture electronics from scratch ni mchezo? [emoji1787][emoji1787]
The same street.Dar ipi hii, labda miaka ya nyuma sana maana kwanza udongo wake mweusi wakati huku ni kichanga cheupe.Picha zako zinakanganya.
Kama ingekuwa rahisi si mngekua mnajitengenezea basi mbona mnaagiza njeeVibalbu ilikuwa hyperbole, naongelea electronics zilizo na motherboard. Tazama video uniambie nani hapo mbogo anatengeneza hivi? Halafu a transformer is a very easy thing to build unless hukufanya fizikia. A transformer is simply a core with wires wound round it. Hicho ni kitu hata mtu hajasoma ukimueleza kwa dakika tano atatengeneza. Hapa umejiaibisha mkuu. Ni kama huelewi transformer ni nini, natumai ushawai ona hiki kidude kwa redio ama spika za kitambo. Hiki kidude ndio transformer.
Sikuwa nazungumza kuhusu wewe. Nilikuwa namjibu tu Geza Ulole kwa ujumla kuhusu magma cum laude. Najua hujasomea psychology. Umesomea bachelor of science.That magma cum laude is for Bachelor's degree of Science in Mechanical Engineering. And throughout my secondary school education, i was the best student in Basic Mathematics every year, & I also tool addition mathematics and effortlessly passed with A in both form four and form six national exams, but additional maths with B in form four. Ukitaka ushahid wa awards za best student in mathematics nakutumia humu publicly (for just one, look at pic below: tokeo la form 4). So kuwa na heshima/adabu😅
Kuongezea
(Mathematics is my best subject ever, i really love it, unfortunately sikutaka nibase kwenye maths kwa maana kusomea degree yake, niliplan niwe engineer).. but kama itawezekana in future, napenda niwe na cheti (degree) cha mathematics kutoka chuon ili hata nitawaambia watoto na wajukuu kuwa naipenda maths, niwaonyeshe na evidence ya degree yake pia 🤣 View attachment 2241407
Basi mkuu ,topic closed!! Kitu kingine kama unafeel hilo somo na una muda wa kusoma lisome tu uwe na cheti chake ni hot cake sana.Thats for Bachelor's degree of Science in Mechanical Engineering. And throughout my secondary school education, i was the best student in Basic Mathematics every year, & I also tool addition mathematics and effortlessly passed with A in both form four and form six national exams, but additional maths with B in form four. Ukitaka ushahid wa awards za best student in mathematics nakutumia humu publicly (for just one, look at pic below). So kuwa na heshima/adabu[emoji28]
Kuongezea
(Mathematics is my best subject ever, i really love it, unfortunately sikutaka nibase kwenye maths kwa maana kusomea degree yake, niliplan niwe engineer).. but kama itawezekana in future, napenda niwe na cheti (degree) cha mathematics kutoka chuon ili hata nitawaambia watoto na wajukuu kuwa naipenda maths, niwaonyeshe na evidence ya degree yake pia [emoji1787] View attachment 2241407
Still confused brother.The same street.
Hata huna aibu kutunisha misuli kwa bulbs ambazo hata Burundi wanatengeneza Hehehe. Ila usilete ushindani wa upuzi kukejeli huyo kijana mbetsa kwa kutengeneza meters from scratch, kitu ambacho hakitengenezwi popota hapa East Africa,