The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,999
Huyu naye na degree yake ya kutumwa tumwa naye anaongea [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kama jamaa anaexpect 100% transition from admission to graduation in university inamaanisha hajawahi fika chuo kikuu huyu. Its very easy to tell.
Kumbe huyu mbwa mashashola ndiye dyfre.dyfre wewe ni Mkenya wa tatu kupost degree certificate yako. Mind you so far hakuna Mtanzania hata mmoja amepost degree certificate yake.
Shida tulio nao kama waafrika, tungekuwa na uwezo wa kujiaminia sisi wenyewe, tungekuwa mbali sana.. viongozi wetu huchukua pesa za serikali ambazo zingetumuwa kwa ujenzi wa hospitali, ununuzi wa equipment na uajiri wa madakitari halisi..kisha baadae wakigonjeka wanakimbia ughaibuniTwende tukamuenzi m'bantu mwenzetu.
Saa hii wamechange song to certificate is not important, they're judging people on how they debate on JF. But kitambo they were demanding to see our certificates.dyfre wewe ni Mkenya wa tatu kupost degree certificate yako. Mind you so far hakuna Mtanzania hata mmoja amepost degree certificate yake. Bro yangu mdogo by the way anasomea IT katika hii university yako.
Graduates(wanaomaliza degree)Unazungumzia wenye degree au chuo kama chuo.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mulifanya zamani na mkona a village ndani ya Dar, yani mkona rural area a few kilometers from CBD. [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Video kutoka mwanzo hadi mwisho hakuna hata centimeter moja ya lami.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] huyu ata hakusoma anajua kuandika kiswahili kutumia smartphone tuWewe ni primary school drop out. Reasoning yako haiwezi kua ya form 4.
Cheti cha kuzaliwa nacho ninacho we unajua hata mahali ulipozaliwa? FoolWe una cheti chochote kweli isipokua birth certificate? Kama geza na walker 255 ndio benchmark yako ya masomo bado una safari ndefu
Sasa wewe class 1 dropout unafaa kushukuru jamii forums imekupea chance ya kubishana na graduate mkenya otherwise kama sio internet singewahi jua watanzania hawasomiHuyu naye na degree yake ya kutumwa tumwa naye anaongea [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
You are one of the idiots I'm talking about. One of the crucial requirements one need to engage you is to temporarily become idiot as well.Sasa unasubiri nini hapa JF c uondoke? Kwann unatumia muda mwingi kuwa jf kuliko nairaland na skyscraper city mbwa wewe.
Niko na degree so i definitely know mahali nilizaliwa. Lakini wewe certificate ambayo uko nayo ni ya kuzaliwa tu. UselessCheti cha kuzaliwa nacho ninacho we unajua hata mahali ulipozaliwa? Fool
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wacha hasira soja, kuna video yako pale youtube ukiomba mzungu akusaidie kuenda Europe. [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
View attachment 2239370
Iyo skyscrapercityforum hata mm nipo na huko naira nn kote nimo ..Sasa kule utamtambia nani na wakati unajua mko nyuma kwa kila ki2...labda useme unalazimika kua humbleFor me I usually return the favor being given four times. If you want to engage me in a serious conversation I'll change tune and engage you maturely. Lakini if you want to be an idiot, I'll lower myself to that level to make the playground same. I'm a frequent contributer in Nairaland and Skyscrapercity and trust me, you can't detect me in those forums if you want to use how I argue in JF as a comparison. In Nairaland and Skyscrapercity people argue maturely using facts and not empty words like what most Tanzanians do here. Again kule hakuna kupingana na facts venye nyinyi mnapingana na hadi za serikali yenu.
Hili ni genge si market!Hadi garissa hawawachwi..nyuma...
Aendelee kuchimba lazma mwili mzima utakuwepo!Nani kaongelea kutunzwa? Si ni wewe mwenyewe ukapost hii? Ama hujaisoma na kuielewa vizuri?
View attachment 2239356
Hao ndiyo wamesoma ila awajaelimika wao wanadhani tunajionyesha tulivyo muda wote wakati mwingine tunajifyatua kiakili kukabili wapuuzi ,tena watu wanao , penda kujionyesha kuwa wao ni wasomi ndiyo most bogas kabisa ,Humu watu huwa tunajibu jinsi na mtu anavyokuja, Wakenya wengi hawana adabu kulingana na maisha yao yalivyo. Ukitaka kujifanya mstaarabu ukiwa una debate na mkenya popote pale juwa kwamba unapoteza muda wako bure.
Sisi wengine tuna michango yetu adhimu kwenye majukwaa mengine ukiacha humu japo humu pia huwa tunatoa michango yetu, nina I'd mbili humu pia nina michango yangu mujarabu, issue co cheti bali issue akili ya mtu.
I am working on some other certificates. Will be posting them soonSaa hii wamechange song to certificate is not important, they're judging people on how they debate on JF. But kitambo they were demanding to see our certificates.
Kwani huoni venye wakenya wanashambulia Nigeria and Ghana huko? For that Tanzanian guy I can't say much about him cause he always post ocean and mountains. There was a time Kenyans became unbearable in Nairaland hadi Nigerians, South Africans and Ghanaians teamed up to roast Kenya.Iyo skyscrapercityforum hata mm nipo na huko naira nn kote nimo ..Sasa kule utamtambia nani na wakati unajua mko nyuma kwa kila ki2...labda useme unalazimika kua humble
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] I know vile unajifeel useless pole...you can't call sm1 useless you know nothing abt him you must be stupid or something.....Niko na degree so i definitely know mahali nilizaliwa. Lakini wewe certificate ambayo uko nayo ni ya kuzaliwa tu. Useless
Si mnaona, this should tell you something about the certificate he posted today [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Saa hii wamechange song to certificate is not important, they're judging people on how they debate on JF. But kitambo they were demanding to see our certificates.