Hata hao wanajua which country has a better healthcare. Juzi tu hapa waziri wao wa Afya alikuwa anabembelezana na Kenya to allow Tanzanians to be treated in Kenya 😂😂😂🤣Teargas kuna siku ulikuwa unabishana na hawa malazy kuhusu which country has better health care system. Hii hapa imefunga debate.
Na wakikutisha ripoti ya Knight Frank ndio hii hapa🤣🤣😂Kuna huyu jamaa joto la jiwe huwa ameshikilia kwamba Lazyland ina dollar millionaires wengi kushinda Kenya.
Huyu nae kapita kazini kwa shemeji yake kuchukua pesa aliyoahidiwa wiki mbili zilizipita na picha kapiga!😂Sisi tunajua kujiajiri, that's why we become bosses, View attachment 2193079View attachment 2193080
Unaharibu mambo! Upo kiboya sana.
Alafu kama watu tunaodebate nao ndio hawa kweli tunakazi. Mtu hanauhakika wa kula na kulala sehemu nzuri at this age
You can't use those guys to rate Kenya. Kenya their is nothing like eti super star tafuta events and so to see the real fashion iconsIla wakenya washamba sana huwa naangaliaga channel zenu DSTv zile nguo wanazovaa super star wenu Mimi mwajuma Wa buza nimezivaa miaka mitano iliyopita.😅😅.
Hawa walilose hope na maisha. Walijenga flyover moja na interchange moja wakaishiwa pumzi, siku hizi ni povu tu.It has been built and finished wakiangalia.., buildings pia zinajengwa wakishuhudia hadi kukamilika, GTC done and dusted as they watched, now Nairobi 88 inachangamkiwa, while Dar is almost stagnating.., nothing is getting finished, ata zile flyover walipost humu under construction in Dar, Expressway imekuja ikazipiku, T-Mall flyover nayo naona ikikamilika ahead ya any flyover under construction in Tz, na ilianza juzi tu baada ya zile zilizokua u/c in Dar. Now we move to the viaduct road from upperHill to CBD.., hapa hakuna battle I can tell! Wangoje SGR ya umeme tu wapigie kelele as they wait for 25 years or even more.
GTC and Expressway..,
View attachment 2193684
View attachment 2193685
Yaani unashamgaza Sana, kwa ujumla wakenya mnashangaza Sana mnapojilinganisha na nchi zingine kwenye "imaginations" badala ya kujilinganisha kwenye "real/physical achievements.watajua yesu ni bwana.. bado wako na mind-set ya apartheid, eti wao ndo kila kitu barani africa. anadhani mambo yatabaki hivo milele. hajui wengine wanakuja kwa kasi sana...
i remember way back in 2003, kenya's gdp was only $14B and south africa was $180B. then the local media kbc would always keep saying, "SA's economy is more than ×14 tht of kenya..." we realy feared south africa then, they were like our small Gods, ..... then media would keep on saying tht, any country in africa that will not trade with SA, we be bound for doomness and fail, since SA constitute a half of the continent's total nominal gdp.!!
alass.! here we are now in 2022.! SA is only ×2.8times our size of gdp. ie. $110B vs $318B. infact rightnw it has been relegated to no.3 in africa from a very strong no.1 in 2004. a curse of having a blackman President , expect SA to fall even further.
never ever in my widest dream did i imagine that, we would one day be competing for worldclass companies like, Google, Microsoft, Visa Inc, IBM, Intel, Huawei, Toyota, Isuzu, Cocacola, CGTN, IMF, WorldBank and so on.. with such a great giant like South Africa...... atimaye mungu mwenyezi ametuonekania...
I usually feel happy to see my country giving Nigeria and South Africa sleepless nights. Who knew international companies will set up their headquarters in Kenya and leave Nigeria and South Africa? I don't want to talk about a certain country that doesn't have any international headquarter in their country.Teargas Ona ng'ombe ya Kinigeria kinalia na kutag hadi rais wao Buhari eti kwa sababu google wameamua kufanya Nairobi iwe research centre yao.
Sio kila nchi lazima ivutie wawekezaji wa sector zinazofanana, Sasa biashara itafanyikaje duniani?, Muhimu ni kwamba Tanzania tunaongoza katika uwekezaji(FDI), na tuñaongoza katika ujenzi wa miradi mingi ya maendeleo na kijamii kwa Sasa katika ukanda huuHahaha. Kwa nini nyie pia msiweke tax Holiday ili muipiku SA kwa kuvutia technology companies?
Reason is primitivity😂😂Ndio nashindwa. Banking sector yetu itakuwaje kubwa hivyo halafu eti wao wana dollar millionaires wengi kutushinda.
all these are my cousins, nephews, nieces etc. na wooote ni Wakale.! huyu fala anasema nn hapa... eti Wakalee......amekaa Mkalee ndo wana vituko hivi! Angalia Ruto anachovaa!
Kweli hawana barabara yenye car wash bwana mapesaHata South Africa hawana barabara kama hii. Afrika nzima hakuna nchi yoyote ambayo ina barabara ambayo imepandwa creeping plants kwenye pillars. Anayebisha aweke evidence.
Ingekuwa hapo bongo alitengeneza hii meme angekuwa kashafinywa makende. 🤣 🤣 🤣 This is how we enjoy freedom of speech here sir.Good Morning Neighbors…..[emoji28][emoji28]View attachment 2193727
We are making great strideswith Visa Inc, Google and Microsoft setting foot in Nairobi, all within 1month alone... keeping in mind the fast on-going construction of the Silicon Savanna, Konza Techpolis.! expect for more in the next say 3years..... na badooo.....
all these are my cousins, nephews, nieces etc. na wooote ni Wakale.! huyu fala anasema nn hapa... eti Wakalee......
View attachment 2193716View attachment 2193717View attachment 2193718View attachment 2193719View attachment 2193720View attachment 2193721View attachment 2193722View attachment 2193723View attachment 2193724nikila bata na mkaleView attachment 2193741
Ni venye Sisi wakunya tuna Maisha magumu,na roho zetu ngumu na mazingira tunayokaa ni magumu utakua na mudu wa fashion kweli siste hiyo hela ya fashion si Bora ni save nikanunue sukuma wiki na githeri😁😁😁😁😁😁😁😁Ila wakenya washamba sana huwa naangaliaga channel zenu DSTv zile nguo wanazovaa super star wenu Mimi mwajuma Wa buza nimezivaa miaka mitano iliyopita.😅😅.
Leave him alone. Utakula stress bure. No need to prove anything to him. You don't even have to post any pictures. He will never change.all these are my cousins, nephews, nieces etc. na wooote ni Wakale.! huyu fala anasema nn hapa... eti Wakalee......
View attachment 2193716View attachment 2193717View attachment 2193718View attachment 2193719View attachment 2193720View attachment 2193721View attachment 2193722View attachment 2193723View attachment 2193724nikila bata na mkaleView attachment 2193741
🤣🤣🤣🤣🤣🤣Kuwa mpole werii, punguza jazbaa
Kweli ukunya kazi🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣all these are my cousins, nephews, nieces etc. na wooote ni Wakale.! huyu fala anasema nn hapa... eti Wakalee......
View attachment 2193716View attachment 2193717View attachment 2193718View attachment 2193719View attachment 2193720View attachment 2193721View attachment 2193722View attachment 2193723View attachment 2193724nikila bata na mkaleView attachment 2193741
Hio picha ya mwisho dyfre I have been to the same place. I went there in 2016. Hio place iko along Ngong road but nimesahau jina. Nimejua juu ya hizo lights around the ceiling. Niko na a similar photo in my phone. I may be wrong though. Correct me if I am wrong.all these are my cousins, nephews, nieces etc. na wooote ni Wakale.! huyu fala anasema nn hapa... eti Wakalee......
View attachment 2193716View attachment 2193717View attachment 2193718View attachment 2193719View attachment 2193720View attachment 2193721View attachment 2193722View attachment 2193723View attachment 2193724nikila bata na mkaleView attachment 2193741