NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,284
- 19,628
Try to grow up. Na zile dreads zako uliosha?🤣😂😂
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] ndio mkuu hizi za wenyewe , Nimedownload Facebook[emoji1787] napenda Kudownload pesa online. [emoji41]
View attachment 2193082
MView attachment 2193083
View attachment 2193085
View attachment 2193086
Hahaha. Watanzania bwana 😅 😀wakati yupo london unauhakika kuwa aliendakusoma,
au alikuwa mfanyakazi wa ndani house boy,
Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
This can't be said of Tanzania, they are only known for drug trafficking in South Africa 😂While they bootlick South Africans claiming they are their brothers and they helped them get independence, here is what South Africans feel. I always tell my Tanzanian brothers, a perceived favor cannot grant you friendship to someone. I don't see them mentioning Tanzanians. 🤣 🤣
Ss unataka kujifananisha na wewe ona ulivyoparara, ngozi imekosa nuru kabisa, masikio kama yanachomoka mzee [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Try to grow up. Na zile dreads zako uliosha?[emoji1787][emoji23][emoji23]
mwanzo julius nyerere alikua tu mwalimu wa chekechea hadi intermediate ie. upto std5!Yani mtu asomee University of London, London School of economics na Communist University of the Toilers of the East alafu ashindwe kusoma na kuandika? Mtu aandike vitabu 5 ashindwe kusoma na kuandika? Rais aliyekuwa the most educated at Indipendence of any African president ndiye unasema ni illiterate? 🤣 🤣 🤣
Njugu man. Unauza njugu karanga ama boilo🤣🤣😂😂Ss unataka kujifananisha na wewe ona ulivyoparara, ngozi imekosa nuru kabisa, masikio kama yanachomoka mzee [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2193104
Chuo gani ina mashine kali kali hivyo? Kenya hakuna university ina mashine kali kama hizo. Hio lab pengine ni ya Kemri au hospitali kubwa.Siajabu lab ya chuo, hilo counter book la nini jamani. Kama ni kazini basi ni very low paid. Who uses counter book at work?
Where is this? 🤣 🤣
Wewe huoni tarakilishi zimejaa hapo?Siajabu lab ya chuo, hilo counter book la nini jamani. Kama ni kazini basi ni very low paid. Who uses counter book at work?
Mbeya City🤣🤣😂🤣Where is this? 🤣 🤣
Tayari nshapata confirmation ni clinic ya wahindiWewe huoni tarakilishi zimejaa hapo?
Hapo sio Clinic we timbili😂🤣Tayari nshapata confirmation ni clinic ya wahindi
Wewe hio inaitwa ventilation mzee, wacha ushamba. Lab ambayo ina incubators ya kupika bacteria lazima iwe na ventilation ya kutoa hio moshi nje. Hahaha 😆😅😂. Anyway sisi wote hatujui kazi ya hilo dude. Hatujasomea course ya lab technologist. Muulizeni Teargas atawajibu.Kuna professional anaekubali kufanya kazi mazingira ya namna hii? Hii lab ya chuo
View attachment 2192998
Shree Cutchi Leva Patel Samaj Medical ClinicChuo gani ina mashine kali kali hivyo? Kenya hakuna university ina mashine kali kama hizo. Hio lab pengine ni ya Kemri au hospitali kubwa.
Andika tarehe ya Leo Na Jina jam forum tuamini picha hata sisi tunaeza tuma nyinyi sana
Kajamaa kashamba kweli kweli, yani nimezidi kukashusha [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]