Mwambie kwa taarifa yake tuu hapa Tz wako watu wengi toka Congo, Rwanda Burundi Malawi Zambia Mozambique etc na wote wanapeleka hela kwao.Sub-Saharan Africa tunaongoza in intra transactions on remittance hata South Africa tumeipiga chini, mafukara ya kunyaland na watu wa Uganda wanaona Tanzania ni ulaya yao, you come here to realize Tanzanian dream [emoji28][emoji28][emoji28]
Apart from teachers alot of Kenyans are doing housekeeping and work as bar maids in TanzaniaWe come to take jobs which Tanzanians can't do. Do you know that Palm Village Mikocheni is managed by a Kenyan?[emoji23][emoji23][emoji1787]
You work for us we gain profit and reimburse you a little for your labour to share with your families back home. Sasa kama unajua economics nani amegain hapo?At the end who gains is all that matters na ndio maana we have a bigger economy.
Kama middle class wanaishii hivi, that gain must be very minimal.You work for us we gain profit and reimburse you a little for your labour to share with your families back home. Sasa kama unajua economics nani amegain hapo?
Jamaa huwa anapanic haraka halafu hapendi kujibu sms za mtu ambaye hajamzoea hasa zikiwa zenye hoja za kumpinga.Kwahiyo mtu kukuambia kwamba "he is better informed in specific areas ni kukuvunjia heshima?[emoji23][emoji23][emoji23]. Hivi lengo la hii forum ni lipi Kama sio kukosoana, kuelimishana na kulumbana?.
Tony 254 you better than this, tunapolumbana na kukosoana, sio lazima mmoja ashinde au ashindwe, malumbano yanaweza kuendelea "endlessly so long as there are new facts to keep discussion going on".pia kumbuka kwamba watu wengi humu wanafuatilia haya mazungumzo ambao wengine wanajua zaidi hiyo mada kuliko Mimi na wewe.
Hii tabia yenu ya kususa mijadala bila kutukwana ni tabia ya watu wasiopenda kukosolewa, kujifunza mambo mapya na wasio na uvumilivu.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] jamaa unawaumbuaga hawa watu.Kaachiwa simu akasahau ku edit maneno pale chini, kuna siku aliweka mipesa humu kumbe ya mtandaoni leo kajichoresha tena, kajamaa kafukara sana haka[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wacha nikuambie kitu, mimi nachukia Apartheid ya Israel sana. Mimi nasupport Wapalestina. Siku zote mimi huwa upande wa wanyonge.
Always the boss can't pay you over your input, Makampuni yote duniani yangefilisika 😅😅😅😅You work for us we gain profit and reimburse you a little for your labour to share with your families back home. Sasa kama unajua economics nani amegain hapo?
Duuhh kaka hii sasa kufuru, yani pikipiki moja hizo zinazofanywa bodaboda inauzwa milioni 11? Mama anaupiga mwingi sana [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]"Kula sawa na urefu wa kamba yako"
Mil789÷68= 11 m
Alafu kuna kidonge naskia kimenunuliwa milioni 200 cjui milioni ngapi vile wajuzi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]"Kula sawa na urefu wa kamba yako"
Mil789÷68= 11 m
Russia wanatoa machungu kwa sababu ya kupoteza meli yao kubwa kabisa kwenye black sea MV Moskva ambayo ilizamishwa na makombora za Ukraine.
Takwimu zikitoka za concrete roads msilie tukitajwa tuko juu, umeona concrete roads hizo?Kama middle class wanaishii hivi, that gain must be very minimal.
Hizo ni barabara za vumbi😂😂🤣Takwimu zikitoka za concrete roads msilie tukitajwa tuko juu, umeona concrete roads hizo?
😢We just know how to work hard for our money, we are fewer with little resources than you but we are superior.
Hebu zoom unioneshe barabara ya vumbi hapo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hizo ni barabara za vumbi[emoji23][emoji23][emoji1787]
SA walikuwa wamefunga uchumi wao kwa sababu ya Covid. Na nyie mlikataa kufunga uchumi wenu. Mwaka huu SA inarudi kuchukua nafasi ya kwanza kama biggest source of remittance barani Africa hapa Kenya.From food donations, source of tourism receipts to Remittance, Tz is Europe to Kenyans [emoji116][emoji116]View attachment 2188247View attachment 2188248
Why should I zoom what everybody can clearly see?😂😂🤣Hebu zoom unioneshe barabara ya vumbi hapo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mchanga sio concrete, hata design ya hizo nyumba inaonyesha tu hapo hakuna barabara ya maana.Takwimu zikitoka za concrete roads msilie tukitajwa tuko juu, umeona concrete roads hizo?