chongchung
JF-Expert Member
- Jun 23, 2013
- 14,740
- 46,079
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Waliambiwa project itagharimu $500ml mpk ss tunapoongea mchina anasema keshamaliza $668ml na ujenzi unaendelea, unajua hiyo inamaanisha nn? Maana yake hii road itakuwa hailipiki kwa hiyo miaka 30 labda miaka 100, so hawa wakunya wa humu wote watakufa hii road haijalipwa, na asilimia kubwa ya wakunya humu hawana gari na wachache wenye gari hawatotumia hyo road [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mazao yanayouzwa ni yale Magufuli alisema yalimwe kipindi duniani kote wapo lock down na sisi tungefata huo upumbavu hakuna chochote tungewauzia, na ni baada Magufuli kufa kisha kunyata akaondoa ban ya mahindi ya Tanzania
Sio kwamba mtapenda bali itawalazimu, maana viwanda vyetu vitakuwa vina produce products kwa gharama nafuu kuliko viwanda vyenu cz tutakuwa na umeme wa kutosha na wa bei nafuu, hivyo kupelekea kuteka soko la finished goods hapa EA na SADC pia.Hatuwezi kubali kununua finished goods kutoka kwenu. Lazima tuprotect viwanda vyetu from unfair competition.
At this point, I don't know if they deliberately believe their own idiocy or they're real idiots.That's Dagoretti bongolala and it's clearly written so. If Dagoretti is a slum, what will we call these ones? View attachment 2126843View attachment 2126844View attachment 2126846
Hii road haitalipika kama SGR, hapo ndipo wataelewa kwnn mchina haendi mbinguni kamwe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mchina keshatumia $668 million na bado mambo bado? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sasa mbona makasiriko? Nani anejua mambo ya kilimo Tanzania zaidi ya waziri wa kilimo?Huyu minister Ni takataka tu,
Wapi proof Ni picha ya 2020!
Anajua nchi imejaa makondoo akisema anything watakubali kama watoto!
Hata chai tunayo export inatoka Tanzania 😂 😂
Kuna post nilitaka kujibu hivi nikakausha tu.Mazao yanayouzwa ni yale Magufuli alisema yalimwe kipindi duniani kote wapo lock down na sisi tungefata huo upumbavu hakuna chochote tungewauzia, na ni baada Magufuli kufa kisha kunyata akaondoa ban ya mahindi ya Tanzania
Mnanunua vizuri tu mbonaHatuwezi kubali kununua finished goods kutoka kwenu. Lazima tuprotect viwanda vyetu from unfair competition.
Huyu jamaa ni taahiraKuna post nilitaka kujibu hivi nikakausha tu.
Hebu leta huo mkataba tuuone unaosema vifaa vya mkandarasi Yapi Merkezi kwa ajili ya Testing and commissioning vitanunuliwa na TRC na lazma viwe vipya! Na mbona kila cha ukandarasi cha SGR track alignment hakikuwa kipya na Yapi Merkezi walikitumia Ethiopia?Uwezo wenu wa kung'amua nadhani ndio shida,ulitaka aseme tu cha mkandarasi,maelezo hujasikia.Nikikumbushe tu hicho kichwa ni sehemu ya mkataba wa SGR.Msilete mada sisizo na msingi
Huyu minister Ni takataka tu,
Wapi proof Ni picha ya 2020!
Anajua nchi imejaa makondoo akisema anything watakubali kama watoto!
😂😂😂😂😂😂😂Hii road haitalipika kama SGR, hapo ndipo wataelewa kwnn mchina haendi mbinguni kamwe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nimecheka kinoma noma, ktk kila neno moja mbele kuna kondoo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wewe tofauti yako na kondoo ni harufu.
Sasa juu wewe ni kondoo unadhani kila mtu ni kondoo humu!
Mkiambiwa mfanye tafiti kabla ya kuokota okota picha kondoo hamsikii.
Huwa minister tayari ashafungua maghala ya kuuza chakula Sudan kusini na Congo, sasa hivi yuko kwenye hatua za kufungua ghala la kuuza chakula Mombasa kondoo wewe.
Kenya nzima hakuna minister anayemfikia huyo minister kondoo wewe.
Level zenu ni hizi kondoo wa kienyeji wewe.
Kwani proof ni picha,?? Takataka ni wewe... Bashe ni waziri smart kuliko mawaziri vijana wote wa hawamu hii..Huyu minister Ni takataka tu,
Wapi proof Ni picha ya 2020!
Anajua nchi imejaa makondoo akisema anything watakubali kama watoto!
Hawataamini nakwambia [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Lengo lake ni kufika $1 billion naona
Rubbish 🚮🚮Mazao yanayouzwa ni yale Magufuli alisema yalimwe kipindi duniani kote wapo lock down na sisi tungefata huo upumbavu hakuna chochote tungewauzia, na ni baada Magufuli kufa kisha kunyata akaondoa ban ya mahindi ya Tanzania
unakumbuka nilikutukana sasa unaanza kuni-tag! Pita kule na achana na ninachofanya!Geza Ulole anazingua kishenzi. Yaani sijui kwanini.
Nimecheka kinoma noma, ktk kila neno moja mbele kuna kondoo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]