Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Unafikir kwanini nakwambia unatumia mafii, wakati wanaume tunaoa na kuenjoy ww ukaona wanawake wanafaidi tunavyo wapiga dudu na ww ukaenda kujiongezea huko[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23]kweli ww ni [emoji90][emoji90][emoji90][emoji90][emoji90]...
 
Jibu hoja acha kuharisha,nipe Takwimu nilizosema uweke sio kutetea mumeo.Hasira za ujane usiniletee mimi.

Matokeo ya diplomasia ya Uchumi sio kama yule boya alikuwa anagombana na jirani [emoji1][emoji1][emoji116]

View attachment 2124625
Weee mafiii head....ata mkimchukia mtu haifuti aliyo yafanya, shida uko na character za kike plus kudinywa ndio akili ikawa mafiii kabisaaa
 
Ana chuki zake binafsi huyo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…