Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

tulichoexport kenya nina uhakika ni sehem kubwa mfanyabiashara mtanzania moja kwa moja amefaidika.. lkn wakenya walivyoexport Tanzania nina uhakika ni viwanda vya wazungu.. sio mkenya moja kwa moja
au re-export ya vitu kama spareparts!
 
waliuwa shirika kizembe sana,watakuwa wameziuza kimya kimya

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
 
Hapo watapanga tofali mzee acha kujitoa ufahamu hapa[emoji1787][emoji1787]
Mnajitia kujua oneni sasa, au unatala kusema zile ni pillars eee

NairobiWalker
Huyo siku hizi huwa sijishughulishi kumjibu. Yani ni moja ya wale jamaa you can't have a discourse with. Kuna mtu mnatofautiana maoni lakini unaona ana akili - huyu ni kama kubishana na mbuzi. 🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…