Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

You have self esteem issues, what's wrong with the black skin colour
Sina tatizo na black colour nina tatizo na rangi ya wakenya walio wengi wamepauka kwa dhiki na wala co weusi wa kawaida, hii vita mmeanza nyinyi wakenya but cc tunaenda na beats zenu, kuna watz huwa wananishangaza sn cjui ni kutafuta kiki kwenye hii thread ama ni vipi, yn matusi ya colour wanayotoa wakunya hawayaoni lkn wanatuona cc ndio wakorofi huu ni ujinga, watz hampaswi kusahau aina ya watu tunao battle nao humu kwamba wengi ni washenzi na wenye kejeli, ss msitake kujifanya nyinyi ndio mnajua na kwamba cc hatujui tunachofanya, tunaenda na beats zao ili wakasimuliane huko kwao kwamba wakija humu wawe na heshima na adabu kwani vurugu zote tunaziweza.
 
Nyinyi mnabaguana kisa chama[emoji1787][emoji1787]
Chama gani hicho [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Tz chama ni kimoja tu au hujui [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 

Ungekuwa umesoma nini chanzo cha haya majibizano ungetulia pembeni.

Namuunga mkono joto la jiwe 100%
Huwezi tukana Watanzania wenzetu halafu tukuache hivihivi huwa tunapiga kwenye mshono.

Msipende kurukia majibizano bila kuagalia yameanzia wapi.
 
Unakuanga na emotions za kipuzi sana. 😂😂😂😂😂
 
lol......if your middle class is this dump .Poor by every means View attachment 2114435
Je hii picha ndio inaondoa ukweli kwamba Tz kuna miradi yenye thamani kubwa kuliko miradi inayofanywa nchi zote EA combined?

Je hii picha itaondoa ukweli kwamba electrified sgr ya kwanza East and Central Africa yenye European standard ipo Tz?

Je hii picha itaondoa ukweli kwamba cable stayed bridges za kwanza East and Central Africa zipo Tz?

Je hii picha itaondoa ukweli kwamba Tz ndio nchi inayoongoza kwa inclusive economy East and Central Africa?

Je hii picha itaondoa ukweli kwamba Tz inaongoza kuwa na matajiri wengi kuliko nchi zote EA combined?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Ungekuwa umesoma nini chanzo cha haya majibizano ungetulia pembeni.

Namuunga mkono joto la jiwe 100%
Huwezi tukana Watanzania wenzetu halafu tukuache hivihivi huwa tunapiga kwenye mshono.

Msipende kurukia majibizano bila kuagalia yameanzia wapi.
Swadakta, hivi mtu unaona kabisa joto la jiwe ka comment kama hivyo alafu unamrukia tu pasipo kufuatilia chanzo? Huo ni ukosefu wa adabu kabisa.
 
I don't even know what to tell you,it's a pity.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…