Ni nchi ipi ina tatizo la umeme? Kenya as a country produces and consumes more electricity than your shithole country. Jitathmini bongolalaSisi hatuna tatizo la umeme bali tuna tatizo la viongozi.
MAKASIRIKO NI YA KUWA HATUTAKI KUWA NA JIRANI WAPUMBAVU...BADILIKENI TUWE SAWASs makasiriko yote haya ya nn? C tumekubaliana kila mtu a deal na nchi yake!! Kila mbuzi akule kwenye urefu wa kamba yake mzee [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tanzanians are really shallow minded4th world country obsessed with electric train......meanwhile our 130km per hour rail will also be mainly used for cargo......
target is clearing 5 million containers by end of year.While you brag of the unfinished imaginary electric crap we are increasing our trade volumes.......Will have our GDP at 160 by year end while you still linger below 70......the dar port only clears 420k containers a year.......Tanzania is a classical example of putting the cart before the horse
Kilometa 800+ from Dar es SalaamHii inaitwa Ikonda Hospital, Makete TzView attachment 2090808
now mention to us which of the above we don`t produce! And prove to us that we dont export the same to Kunyaland!keep flapping your gums or feel free to argue with the facts either way you're a delusional idiot
View attachment 2091123
hvi kati ya sisi na nyinyi nani yuko karibu na congo zaidi???😂😂 unajua kuna maswali majibu yake yapo wazi tu sisi congo tumepakana kabisa nyinyi mpaka misubiri uganda na burundi wakubali
Tena kwa sasa Rais mzenji ilo sahau maana fukwe za bara zinaujumiwa na mabeberu waliowekeza bara na zanzibar, wewe cheki ufukwe wa koko hapa dar wahuni walifanya mikakati ya kila aina ili ufukwe usisafishwe wala kuendelezwaHivi inakuaje utalii wa beaches haujashamiri huku Lindi wakati zinafanana kabisa na beaches za Zanzibar?
hzo sindio zile used za spain mulizochakazwa bei au 😂😂😂😂😂😂 naskia zimeanza kusumbua kwakifupi ni mbovuTunajivunia vya kwetu..., sleek and classy.., yaani hii inaweza battle your SGR ni umeme tu imekosa, stations za MGR ni noma kushinda zenu za SGR., 😂 😂 😂 😂
View attachment 2091145
View attachment 2091133
View attachment 2091136
View attachment 2091137
View attachment 2091134
View attachment 2091135
View attachment 2091138
View attachment 2091144
View attachment 2091139
Commuter chini SGR juu..., same station 🔥 🔥 🔥 🔥
View attachment 2091140
Fikeni hizi levels kwanza kisha uje tusemezane..., umeme is merely for powering the train, nothing to yap about 😂 😂 😂
Waende tu huko sisi tuna amini katika roho ya uzalendo siyo pesa pesa pesa ,maslai ya taifa kwanza siyo habari za mjambiani mjaza vyoooBora waenda huku Bara kumejaa watu wenye maneno meeengi Sana,fitina na usushi badala ya Kazi.
Wewe akili hauna zanzibar inauzwa kwa kasi kubwa sana very soon hata rais wa zanzibar atatokana kwa matakwa ya mabeberu siyo ya wazenji ,shika sana hichi ninacho kuambiaNgoja wakeweke huo upuuzi mwingi Zanzibar afu muanze maujinga yenu ya kusema Samia anapendelea kwao.
Mjambiani ni mpumbavuu yeye ni matamasha tu na kujikomba komba kwa mabeberu akiomba mikopo kama kahaba anaye jiuza ,mikopo yenyewe hatuoni chochote cha maana inacho fanyaNakuambia hata huo Mraidi ukiisha Mambo bado yatakuwa ni Yale yale
nchi hii ina Viongozi wa Hovyo sana
Do they even question the fare rates on their so called electric trains lol.....watajaza magunia ya dagaa kwa electric train [emoji1787][emoji1787]If they charge 2000 bob equivalent to 40000 tsh how many ordinary tanzanians will afford......China has tried to build modern ghost cities to compete with the western world but they remain ghost cities because majority of its citizens can't afford to stay there. In the long run mtagundua nani alichezwa......
Jana vitu vya watu vimeungua sana umeme ulikuwa umekatwa na kurudishwa ukawa unapanda na kushuka mimi niligundua mapema nikazima vitu baada ya kuona feni ikiongeza speed , juzi nimeunguza adapter ya laptop yangu ,yani ni hatari ,huyu mjambiani ni mpumbavuuu sana anatualibia nchi ,bila shaka miezi 8 kutoka sasa hali ya uchumi itakuwa mbaya sanani kweli kbsa ila mhh ngoja ninyamaze.. if i speak, i will be in trouble [emoji38]
nangojea tu 2025 nione mambo yalivyo