dopchinski
JF-Expert Member
- Mar 11, 2021
- 3,387
- 3,683
am realy yet to establish the reazon as to why these pple are so bitter when it comes to kenya, yet we don't even interfere with them, we don't even hate them in the first place. in this house kenyans we are united as one team, cheers!!. only later did i came to learn tht those other pple have a bit of divisions amongst themselves.... to an extend of anger and abuse! it's realy perturbing!Hehe.......learn to ignore these haters......I finished my work then went for my evening run....currently enjoying the Afcon action ...When I feel like wiping the floor with them I come at them real hard. Tanzanians generally hate Kenyans and there's nothing we can do about it......it is war it is....
Tuongezee na fitna kidogo kwa mtangulizi wake [emoji1787]
Ni maamuzi ..ya kuamua ku invest in sports ..mm nnavyoona this sector needs a very big overhaul...Na haviishi ndani ya mwaka mmoja, ujenzi unachukua up to 3yrs.
Kweli tushindwe kukusanya 100b kila mwaka?
Nice...project...Any news on Songwe airport Rehab project..Mbeya can be a holticulture centre ..na ndege zikawa zinatua direct kuchukua mzigo
Sasa hio $500 million unayosema mnahitaji tu pesa zenu za ndani mtaitoa wapi wakati mnakopa kukamilisha SGR na JNHPP? Hehe huwa mnachekesha sana. Hamna pesa za ndani nyie, mama keshasema lazima mkope kukamilisha miradi mlizoanzisha, sasa mnataka kuanzisha tena miradi mingine ya kujenga stadia za Afcon. Pesa za ndani hamna lazima mkope tu. Halafu Afcon yenyewe licha ya nyie kuwa host country na kupewa automatic qualification bado mtapigwa na kuondolewa katika raundi ya kwanza licha ya kupoteza pesa kujenga stadia zote hizo.Kaka haiiitaji hata mkopo revenue tu za ndani..
Good stadium 45k seater ..plus indoor complex 150mil usd to 200milusd hii ni international standard ..
tukipata 500mil usd zitazokusanywa in 3 years next afcon tuna bid kuhost ..
Hahaha. Ni Mkisii huyo. Kwanza unaona anasema Chibusi badala ya Chips na mazigwa rara badala ya maziwa lala. HahaHiyo menu itakuwa ya kutoka Kisii county,Geteri!ππ
Mimi hakuna kitu mtz anaweza kuniambia,,,kama vile baba levo alisema itawachukua tz miaka kama 25 kutufikia kenya ....Yaani in todays world 2022 nchi nzima inaogopaDr Robert Malone, a vaccinologist who spent 30 years developing vaccines (ndiye aliyegundua hii mRNA technology) anasema, kutoka data package za pfizer alizozipata ku review, aliona hawakufanya genotoxicity wala reproductive toxicology wakati wa trials. Hizi ni standard practices wanazotakiwa kufanya.
Dr. Malone anasema, walichofanya ni kuchukua group of data ambazo hazikuhusika na mRNA vaccines na kuzisambaza kwenye health regulatory angencies duniani (ndiyo hizo data zako za WHO) ili waruhusu chanjo hizo kwa njia ya dharula. Ndiyo maana, wakati wa trials, walikuwa wakiona reaction wasiyoipenda walikuwa wanawaondoa subjects kwenye trials.
Kuna labolatory data, kutokana na chanjo za mRNA, zinaonesha kuna abnomality kwenye signaling molecules zinazofanya Tcells ku communicate, na kusababisha Tcell suppression. Hizi zinakuja kusababisha reactivation of latent viruses.
Hehehehee sina kazi au sio, hapa natoka job naingia ndani ya staff basi inipeleke hom full kiyoyozi[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2089836View attachment 2089837View attachment 2089838View attachment 2089841View attachment 2089842View attachment 2089843
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2090070
Litahira likubwa hili halijiangalii π π π π π Mwenyewe haujafanya utafiti ujue the main objectives za lapset project kazi ni kukurupuka tu na fikra zako boya.., get the gist of the project.., fanya utafiti, google ni free, ni data unahitaji, soma vision 2030 ya Kenya, ingia website ya Lapset, then come argue pinpointing issues you are seeing point after point as stipulated in the project plan and its objectives, and you critique kama mtu mwenye alienda shule na hakuaribu pesa ya mzazi, toa fikra mbadala yenye wewe unaona ingefuatwa tuone hekima yako ama ni ujinga unayo, nyambaff, mbona uko hovyo siku zote? π π π π π .., such factors ziko considered..., main objective ni kufungua Northern and North eastern parts of Kenya including western.., and give south sudan access to the port and connect other African countries for business, key thing is enhancing logistics yenye hizo sehemu zimekosa kwa miaka mingi.., kilaza, mtanyooka tu.., niko hapa kuwanyoosha pole pole.., wait for the results, kua mpole. π π π π π πIla hawa wakenya wanaakili za kipumbavu sana.. iko hiv, kusafirisha mizigo kutoka Ethiopia mpaka Djibouti zamani walitumia malory lakini ili kurahisisha zaidi jamaa wakatengeneza reli ili mizigo ya Ethiopia iingizwe Djibouti then isafirishwe kwa reli kuelekea Ethiopia.. π. Ajabu eti wakenya wanataka wawe wanapokea na kuingiza mizigo ya Ethiopia kwa aslimia kubwa kuliko nchi yoyote EA πππ kupitia mradi wa Lamu port, bila miundombinu wezeshi yoyote.. ππ huu ni uchizi na kuna matahira tukiyaambia huu mradi ni white elephant yanabisha kwa kelele kama hizi π
ππππ Dah .!