BTW hii Esegiara yao ya umeme ilikuwa ichukue how long kabla ikuwe complete? I feel its been ages already. Hawajaanza kufanya repairs in some stretch? π€£ππππππ Unalia nini dogo? Nimekutesa kweli, ukinipata naona utaninyonga weweππππππ, wapi SGR tunaingia 2022.., pipeline?., Vimuradi vidogo vidogo visikutie kiwewe wewe mfalme wa ma tahira humu,πππ., Malizeni miradi kisha uje, nchi ni hafifu kiuchumi ndio maanaπππ, mama atakopa usilie dogo, hakuna miradi itakayo kwama kutokea sasaππππ na Expressway isn't the biggest project in Kenya, only the fasted executed so far, get the difference., imewauma ila mtanyooka tu.,ππππ.,
View attachment 2061253
Domo domo tupu πππ naelewa huna cha kujibu utajibu nini mzee .. endelea kupiga nduruππππππ Unalia nini dogo? Nimekutesa kweli, ukinipata naona utaninyonga weweππππππ, wapi SGR tunaingia 2022.., pipeline?., Vimuradi vidogo vidogo visikutie kiwewe wewe mfalme wa ma tahira humu,πππ., Malizeni miradi kisha uje, nchi ni hafifu kiuchumi ndio maanaπππ, mama atakopa usilie dogo, hakuna miradi itakayo kwama kutokea sasaππππ na Expressway isn't the biggest project in Kenya, only the fasted executed so far, get the difference., imewauma ila mtanyooka tu.,ππππ.,
View attachment 2061253
Ulisoma history au uko hapa kubishana tu ? πππ Hii Kenya iko na vilaza sanaYou couldn't fight for yourselves and you believe you fought for others?
Mbona unajiweka own goal π€£π€£π€£π€£π€£ that's a poor country's mindset...Kenya tunanunua tu the newer modelTanzania ipo mbele kwenye mambo mengi
We eka tako hapo ulitulize SGR yenu treni zinaanguka na kukwama huko kila siku .. subiri wanaume tulete vitu vipyaa, sie hatuna haraka mradi ni wetu wenyeweBTW hii Esegiara yao ya umeme ilikuwa ichukue how long kabla ikuwe complete? I feel its been ages already. Hawajaanza kufanya repairs in some stretch? π€£
Hivi ni vitu vya kawaida Bongo DadaanguMbona unajiweka own goal π€£π€£π€£π€£π€£ that's a poor country's mindset...Kenya tunanunua tu the newer model
This one ran outView attachment 2061458
mm nimecheka comment wacha hasiraπ€£π€£So now kenyans drive on the right side of the road and super petrol is 630 per litre??π€£π€£ upuzi mko nayo ni mob
[emoji1787][emoji1787]Ati Wasomali Kenya Ndio wenye Pesa? Wasomali Kenya Ndio Maskini Wakutupwa. In fact ile Njaa unaskia Ikihangaisha Serekali ya Kenya ni Wasomali wanahangaika. Wakenya ndio hulisha wasomali kenya. Yani umaskini iko na hii jamii ya Wasomali haisemeki lakini ju wako na Kiburi kama watanzania na Matharau ukiwapeleka wachache nairobi waone lami na wakodeshe Nyumba ya Kamau wanathani wamefika [emoji23]. Alafu tena kuzaana kama Mapanya[emoji23][emoji23]. Ndio hawa[emoji1484] wakiongea utathani dubai ni yao [emoji23]. Alafu tena Wachafu Kupindukia mtaa yao ndio inaongoza na kipindupindu NairobiView attachment 2061236View attachment 2061238View attachment 2061240View attachment 2061244View attachment 2061245View attachment 2061249View attachment 2061252
ushaanza kupanic sasa πππ kilichokua kinawaumiza nikuona tunajenga kila kitu kwa pesa za ndani mukawa munakosa raha na amani sasa tutakopa ili muishi na amaniSasa hapa tunaelewana, deni muhimu ππππππππ
Pesa za ndani nyef nyef, nyambaffπππππ., Kopa mjenge taifa, mko na uchumi hafifu, pia tajiri anakopa sembuse nyie fukaraπππππ, hadi raha.,
#maendeleo raha
Siku hizi sisikii hata wanajeshi au wanavyuo wakipelekwa kwenye miradi kujifunza tumerudi kulekuleLabda hayo mahesabu ni ya serikali ya kikwete ,kwanza hizi reli kujengewa na wageni au makampuni binafsi ni ujinga kwa nchi ambayo imepata uhuru zaidi ya miaka 50 vitu kama madaraja ,flyovers, interchange , na mabarabara ilitakiwa tutumie jeshi kuvijenga hapo tungeweza kujenga kwa gharama ndogo na kwaubora wa juu hivyo kujenga km nyingi zaidi ,kama jeshi lingekuwa limewezeshwa kujenga madaraja kama ya tanzanite basi hadi leo hii tz ingekuwa imemaliza kabisa maswala ya madaraja
najua hutaamini πππππMbona unajiweka own goal π€£π€£π€£π€£π€£ that's a poor country's mindset...Kenya tunanunua tu the newer model
This one ran outView attachment 2061458
Utajua hujui..mtakopa hadi Haiti...π€£π€£ushaanza kupanic sasa πππ kilichokua kinawaumiza nikuona tunajenga kila kitu kwa pesa za ndani mukawa munakosa raha na amani sasa tutakopa ili muishi na amani
kumbe ni kibonzo mm nikajua kweli π€£π€£π€£
[emoji1787][emoji1787]Ati Wasomali Kenya Ndio wenye Pesa? Wasomali Kenya Ndio Maskini Wakutupwa. In fact ile Njaa unaskia Ikihangaisha Serekali ya Kenya ni Wasomali wanahangaika. Wakenya ndio hulisha wasomali kenya. Yani umaskini iko na hii jamii ya Wasomali haisemeki lakini ju wako na Kiburi kama watanzania na Matharau ukiwapeleka wachache nairobi waone lami na wakodeshe Nyumba ya Kamau wanathani wamefika [emoji23]. Alafu tena kuzaana kama Mapanya[emoji23][emoji23]. Ndio hawa[emoji1484] wakiongea utathani dubai ni yao [emoji23]. Alafu tena Wachafu Kupindukia mtaa yao ndio inaongoza na kipindupindu NairobiView attachment 2061236View attachment 2061238View attachment 2061240View attachment 2061244View attachment 2061245View attachment 2061249View attachment 2061252
ww usitumie kigezo cha wachache ili ionekane ni wengi hakuna mkenya yoyote atakataa kama wasomali sio matajiri kenya na majumba mengi nairobi na mombasa yanamilikiwa na wasomali unabisha π€£π€£π€£[emoji1787][emoji1787]Ati Wasomali Kenya Ndio wenye Pesa? Wasomali Kenya Ndio Maskini Wakutupwa. In fact ile Njaa unaskia Ikihangaisha Serekali ya Kenya ni Wasomali wanahangaika. Wakenya ndio hulisha wasomali kenya. Yani umaskini iko na hii jamii ya Wasomali haisemeki lakini ju wako na Kiburi kama watanzania na Matharau ukiwapeleka wachache nairobi waone lami na wakodeshe Nyumba ya Kamau wanathani wamefika [emoji23]. Alafu tena kuzaana kama Mapanya[emoji23][emoji23]. Ndio hawa[emoji1484] wakiongea utathani dubai ni yao [emoji23]. Alafu tena Wachafu Kupindukia mtaa yao ndio inaongoza na kipindupindu NairobiView attachment 2061236View attachment 2061238View attachment 2061240View attachment 2061244View attachment 2061245View attachment 2061249View attachment 2061252
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]kumbe ni kibonzo mm nikajua kweli [emoji1787][emoji1787][emoji1787]