Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Just like I predicted [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Wa Kwanzaa ndio huyu hapa ashatafuta picha ya Kibera kujiliwaza nayo. Wa pili na wa tatu wapo njiani
Picha ulizoweka c ndio hizi au sio? Ss zote hizo zipo kwenye picha moja tu hapo chini[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
sasa kama kuna tatizo mbona aihimize watu wazaliane au madarasa ya shule za awali (chekechea) hamyahesabu?
 
sasa kama kuna tatizo mbona aihimize watu wazaliane au madarasa ya shule za awali (chekechea) hamyahesabu?
Ss kama nchi ina nafasi ya kufanya hivyo kwnn tusizaliane, umaskini co sababu ya kutozaana, nchi ina mali nyingi lkn mwendo wake haulidhishi wacha wenye akili wazaliwe wa exploit resources.
 
Mwambie akupe slums kariadudu,glucolar,gonga njaa na kasabuni tuonee[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kiongozi unajua kweli mambo ya chumbani kwao dah mdogomdogo wasije wakakimbia uzi tuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…