Hao ni mafisadi wenye kumiliki malori na wadau wa kuuza mafuta ya magari ndiyo wanapiga vita sgr ya umemeWatanzania halisi wamechoshwa mataga. Wanataka ujenzi wa sgr amabyo haikamiliki ujenzi na miradi yote ya magufuli isimamishwe mara moja kwa kupoteza pesa bure.
Nashauri Serikali isitishe ujenzi wa daraja la Busisi, SGR na Makao Makuu Dodoma
Kwa mujibu wa Nape Nnauye nchi yetu inatumia shilingi bilioni 800 kwa mwezi kulipa madeni. Halafu shilingi bilioni 600 hutumika kila mwezi kulipa mishahara ya watumishi serikalini. Lakini makusanyo kwa mwezi ni kati ya trilioni 1.2 - 1.3 kwa mwezi. Hivyo fedha hazitoshi kuendelea na miradi yote...www.jamiiforums.com
So you want me to believe some random screenshot and not data from KNBS who did a census just two years ago?Live bila chenga View attachment 2014908
At least you've confirmed you are a bongolala. What do you expect from a lazybone?Yes happy at least now we know that paper GDP is shining
Wacha tu nikufurahishe.Kwahiyo mpo 50mil? Kwamba mliacha kupigana mpini, Kenya mpo over 55mil.
40% of 53.77 is 21m people. Je tushapiku figure yenu ya 28m?what about 2021😂😂 namunavozaana kama kuku sasa
View attachment 2014866
komora096 nakuona[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] ulivyo fura kibera[emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061]Mumepigwa mzee[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Km daraja la waenda kw miguu tu, contractor Mungu anamuona walai..
Haiwezekani daraja liwe la kiboya hvo bana
Naona imekuumaee, ukweli mchungu aiseekomora096 nakuona[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] ulivyo fura kibera[emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061][emoji3061]
Projects zinakuja bro wait alafu vikishindikana ndio tulaumu, tupo pazur sana mbona, let's wait and seeHivi huyu mjambiani ameproject kitu gani toka aingie ikulu maana mang'amuzi ya jpm yanakwisha soon sijui tutapambana vipi na hawa nyangau za kenya maana kasi ya magufuli iliwa activate wakenya pia nao wana tengengeza miji yao kwa bidii kama kuweka na kujenga njia za wapita kwa miguu nairobi kwa kuzipendezesha .....sisi tumeondoa wamachinga lakini hakuna maboresho yoyote ya kupendezesha miji au mitaa !!! Kkoo kunamajengo hayajawai kufanyiwa ukarabati wala kupakwa rangi toka uhuru ,sijui kwanini serikali inaangaika na kutoza tozo masikini wakati hao wenye majengo machafu wangekuwa wanapigwa faini serikali ingepata mamilioni ya dola
Kwani ilo neno sijui dwaft ni gani naona toka ulifume kwenye mtihani wa manesi sijui madokta wa inglishii mliopata sifuri wote isipokuwa wachache [emoji1787][emoji1787][emoji1787] naona kila mada ni dwafitiiiiiiNaona imekuumaee, ukweli mchungu aisee
Nime kunoti .....mm nitavuta subira ila mambo yakiwa magumu tusije tukakimbiana kwenye huu uzi maana nyinyi mnaosema hivyo hatuta waona mkitetea jahazi la huu uziProjects zinakuja bro wait alafu vikishindikana ndio tulaumu, tupo pazur sana mbona, let's wait and see
Daraja lenu ni dwarf mzee hata uruke tuke vipi wala ukweli hautobadilika[emoji1787][emoji1787]Kwani ilo neno sijui dwaft ni gani naona toka ulifume kwenye mtihani wa manesi sijui madokta wa inglishii mliopata sifuri wote isipokuwa wachache [emoji1787][emoji1787][emoji1787] naona kila mada ni dwafitiiiiii
Hiyo sehemu inaitwaje bongolala?View attachment 2015186Hapa ni Nairobi km 10 kutoka CBD baada ya miaka michache tutaanza Dodoma vs Nairobi
Daraja lenu ni dwarf mzee hata uruke tuke vipi wala ukweli hautobadilika[emoji1787][emoji1787]
Daraja linakuumiza kichwa hilo, huamini macho yako 😂😂😂.. owky endelea kuumia kidogo 👇Daraja lenu ni dwarf mzee hata uruke tuke vipi wala ukweli hautobadilika[emoji1787][emoji1787]