but remember those are projects not anywhere near nairobi meaning soon we will have towns as big as nairobi then all attention to shift from nairobi to new places leading to an equal distribution of development throught kenyakabisaaa,kama kawaida wamechimba chini[emoji23][emoji23][emoji23]
vipo vingi saaana wacha ujinga unao postiwa humulabda far ya makaratasi vinginevyo hakuna kitu special hapo ,kenya hakuna kitu chaajabu cha kushtusha Tz
Acha maneno ya uongo umewahi kufika tz wewe.?kenya on the ground is very far away from tanzania wacha maneno ya online where you shout the loudest wins but in reality we all know the truth and am sure deep down in your heart unajua ukweli kenya iko mbele its jut that you have to supoort your country
tatizo mnajenga interchange kwa kiwango chenye low quality,kwanin mchimbe wakati design ya moja kwa moja pasipo kuchimba chimba chini inawezekana,,au mnakwepa gharamakwani njia itakataa kupitika au?
ni mambo ya kawaidabu
but remember those are projects not anywhere near nairobi meaning soon we will have towns as big as nairobi then all attention to shift from nairobi to new places leading to an equal distribution of development throught kenya
hadi nimeoa mtanzania so najua hata nikiongea nawe my brother inlaw wangu is around so siongei kile sikijuiAcha maneno ya uongo umewahi kufika tz wewe.?
Chato waenda lini kumuenzi mzeeAta aibu huoni kusifia data mafiiii.au kwasabab wamewawek mbele[emoji1787]View attachment 1987495
will be in dah first week of novermber when i will be around will hala at youAcha maneno ya uongo umewahi kufika tz wewe.?
Nairobi iko na appartments nyingi kuliko dar, unapinga[emoji1787][emoji1787]Pori kushoto kulia [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
kenya on the ground is very far away from tanzania wacha maneno ya online where you shout the loudest wins but in reality we all know the truth and am sure deep down in your heart unajua ukweli kenya iko mbele its jut that you have to supoort your country
hakuna mzee masakuu,,vipo vingi saaana wacha ujinga unao postiwa humu
Kenya bila makabila makabila 42 sio kenya mzee, bila mikoa minane vile vile haitakua kenya, bila ya counties 47 sio kenya mzee bila constituencies mia mbili na usheee bado sio kenya..Kenya mnaunganisha vyama kikabila kila uchaguzi, ili muendeleze "demokrasia" ya makabila makubwa mawili kuongoza. Hiyo unaiongeleaje?
mzimu umefufukaNairobi iko na appartments nyingi kuliko dar, unapinga[emoji1787][emoji1787]
Na voting kutokana na chama tuiteje, uzezetazim sio[emoji1787][emoji1787][emoji1787]ama pumbazimThat is "tribalism" go and check the definition of "tribalism". Kenya is one among countries affected heavily by tribalism, I expect almost all Kenya know what tribalism is, what are the key indicators of tribalism and it's characteristics.
Hayo makabila ndio yameunda kenya, kwhyo njoo kipya[emoji1787][emoji1787]That is "tribalism" go and check the definition of "tribalism". Kenya is one among countries affected heavily by tribalism, I expect almost all Kenya know what tribalism is, what are the key indicators of tribalism and it's characteristics.
Acha uongo mzee, jamaa mpkani wanasumbuliwa hadi mwisho wanatumia panya kupitisha watoto ili kuepusha usumbufuwe hujatembea,
kwa hapa tz kwa kwa upande wa raia hakuna mtu mwenye time ya roho mbaya kwa mkenya usijidanganye hata siku moja,
hili jukwaa lisikufanye upagawe na ukalinganisha na maisha ya uraiani
hapa tunapeana makavu tu,mtaani kuna maisha mengine tofauti
na in reality kitabia baina ya mtanzania na mkenya ni tofauti na kwa upande wa ukarimu na busara Tanzania ndiyo mahala pake ,wakenya mpo na tabia mbovu
Nani kakwambia kuchimba ni low quality[emoji1787][emoji1787]tatizo mnajenga interchange kwa kiwango chenye low quality,kwanin mchimbe wakati design ya moja kwa moja pasipo kuchimba chimba chini inawezekana,,au mnakwepa gharama
Umekasirikamzimu umefufuka
Umevaa kiatu ya mtush unakuja kuturingia hapa, pole snaahakuna mzee masakuu,,
narudia tena hakuna kitu soecial kwa hapo nairobi ,
haturopoki tumeishi na tunaijua nairobi,watanzania tulio humu hatuiongelei nairobi ya picha tunaielezea nairobi in reality life kwa ground na siyo kuleta pang'ang'a
soon naweza kupata fursa ya kuja tena huko,muoneni mkenya mwenzenu huyo wakulia jinsi alivyovaa bwangaView attachment 1987845