Unataka kujua umuhim wake, anza kwa kujiuliza nikitu gn kinafany mat**k yakuwasha juu yake mpka kulala huwezi bila kumtaja[emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23]fukara la kikunya[emoji23][emoji23]yani wadanganyika ni wabishi hadi kwa kaburi. Sasa magufuli ana advantage gani kushinda chokora manzese? Chokora au ombaomba yeye yuko hai mwingine yuko jehanamu.
Mbona km manzi hivi[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787] , unahangaika na mwanaume mwenzio kama alichukua mkeoSitaishi milele lakini sitakufa kwa kua mjinga kama mzoga wa chato View attachment 1971409
Uyo jamaa ni kama spinder anajenga nyumba isio saidia wakati wa mvua wala juaa[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wewe ni kama kunguru tu huna faida yoyote hata ukifa, kwanza unachafua mazingira kwa flying toilet mbwa wewe [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ona ulivyo mafiii...kama ni bora ww , toka lini mtu timam akatumia nguvu kumwelezea mtu asiye na mana? Hapo ndio utakapo jua fukara anaongelea watu na genious anaongelea ideas...wala usijiulize unajua fungu lako apo[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Magu ndiye bure kushinda kunguru maana ashakufaView attachment 1971454
You wish, except that's not the truth and we know that [emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23] akuna official atakuja uko katu subirieni lissu aje ndio muonge[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Dead in Nairobi hospital
Ingekua hivyo walimu wa kunyaland wasingekimbilia Tanzania kutafuta kazi,mtu atoke kwenye mshahara mkubwa aende kwenye mshahara mdogo!Km we mwanaume lete salary sheet ya walimu wa ngazi zote tz na mi nilete za kenya uone km utatoka hapa..
Blogs achana nazo
Mdogo wangu Wakunya unawapa Vitasa vya PUANI hadi balaaaaSo nn, sisi ndiyo furaha yetu kwamba wametii, Kafrican kaleft na wakunya wote hawataki kabisa kusikia habari za comparison ya SGR [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Huyu jamaa mpotezeeni hii ID nikama ya MTU fulani hivi 😟You wish, except that's not the truth and we know that [emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23] akuna official atakuja uko katu subirieni lissu aje ndio muonge[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ingekua tena..Ingekua hivyo walimu wa kunyaland wasingekimbilia Tanzania kutafuta kazi,mtu atoke kwenye mshahara mkubwa aende kwenye mshahara mdogo!
Yani kenya ili uwe na pesa inabidi uwe mwanasiasa nje ya hapo ndoto ya maisha haipo mpaka dunia itasmama🤣🤣🤣🤣Maximum wao bado kapigwa na minimum wa Bongo 😎,Hatufanani hata kidogo.
Kwani hamkupiga hata picha ???Dead in Nairobi hospital
Waongopee hao hao,eti kunyaland english medium ni bure,na jamaa zangu ni wamiliki hizo shule TZ,mshahara wa mwl wa kikunya auzidi dola 300 sasa kama huko kwenu dola 300 mtonyo wa pesa ndefu basi poleni sana,halafu hiyo mentality yenu eti walimu wa kikunya wanakuja kufundisha kiingereza ishapitwa na wakatiIngekua tena..
Alafu kuhusu tz mbona mi pia nikipewa mchongo wa hela ndefu wa private school nije nifunze english medium naja...
Au unajitoa ufahamu km tz shule za english medium dili, utakuta mtu anatoa mtonyo wa maana mtoto wake kusomea hzo shule wakati kenya bure ndio manake mnaleta watoto wenu huku
Mama kakiri hadharani viatu vya Magu ameshindwa kuvivaaUyo muhandis Emanuel Mkembo amenichekesha [emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]kila aliponge alikuw anaitaja serikali ya awamu ya 5, naona mtangazaji akamkonyesa ataje zote, akajikuta na kigugumiz na kucheka....kazi nzuri kwa serikali zote mbili[emoji122][emoji122]
hayo ndiyo mambo tunayotaka,,ngoja nishushie kilimanjaro lager kidogo kwa room,japo mguu bado bado,,Mawazo yake hayati leo yanazaa matunda
hawana market kwa sasaWaongopee hao hao,eti kunyaland english medium ni bure,na jamaa zangu ni wamiliki hizo shule TZ,mshahara wa mwl wa kikunya auzidi dola 300 sasa kama huko kwenu dola 300 mtonyo wa pesa ndefu basi poleni sana,halafu hiyo mentality yenu eti walimu wa kikunya wanakuja kufundisha kiingereza ishapitwa na wakati