Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

wewe kama nani pita kulee thread yako hii? Na-post ninachotaka! Hujui kwamba hunauwezo wa kuni-bully! Unatakiwa u-ignore my posts!
Kwasababu co thread yako ndio maana unaleta huu ufalamanga? Mbn kule kwenye thread yako huleti hizi habari? Au unataka hii thread aliyoianzisha Annael ifungwe? Sasa kwnn unakuwa mkaidi namna hii? Unaongoza siasa humu ndani?
 
Kama wewe ni backend developer na ujuaji wako wa backend APIs usikufanye kujiona unafahamu peke yako! Ni vitu vidogo hivyo!
 
machine learning na Artificial Intelligence hapa ndo mahali pake! Usiwe fala kujifanya unajua! Stay in ur box! Malaika wenu na vitambulisho vya ku-print stationery ndo unamtetea kwa nguvu namna hii! Funga domo lako!
 
heshimu opinion za wengine hata uki-post kwenye thread yangu siwezi kukutukana kama unavyofanya humu! Huyu Malaika wenu alikuwa muovu tena aliuwa mpaka watu!
 
Huyu jamaa hua namuangalia anavyorukia watu napita kimya kimya, leo nimeona na mimi nimtolee uvivu.
Anajifanya Jack of all trades.
maana ya Biometric hujui unakuja na kelele nyingi kwa vile tu ni kabackend developer flani basi!
 
machine learning na Artificial Intelligence hapa ndo mahali pake! Usiwe fala kujifanya unajua! Stay in ur box! Malaika wenu na vitambulisho vya ku-print stationery ndo unamtetea kwa nguvu namna hii! Funga domo lako!
Leo umekua Mtaalam wa ML na AI? Unataaaluma ngapi aisee?kesho utasahau kua ulisema we ni mtaalam wa ML na AI utasema we ni Dr wa magonjwa ya binadamu...[emoji23][emoji23]
On a sereous note una project yoyote Github hayo mambo ya ML & AI unaweza ku share nami nikajifunza kutoka kwako Jack of all trades?
To be specific am looking for something to help me on learning behavior ya watanzania when it comes to spending, where they like to spend the most, time specific and what do they like to spend on.
 
Kwasababu co thread yako ndio maana unaleta huu ufalamanga? Mbn kule kwenye thread yako huleti hizi habari? Au unataka hii thread aliyoianzisha Annael ifungwe? Sasa kwnn unakuwa mkaidi namna hii? Unaongoza siasa humu ndani?
Wacha kuni-naggy sheria za JF zinaniruhusu ku-post chochote kama simtukani mtu!
 
Nina-account ila siwezi kukupa iko na my real name na kwa vile niko discrete! FYI hayo unayoongea humu ninayafahamu vizuri na nimeshiriki kwenye several projects kama PO ama QA ama SCRUM Master under Agile Project management! Stay in ur box fool!
 
Nina-account ila siwezi kukupa kwa vile niko discrete! FYI hayo unayoongea humu ninayafahamu vizuri na nimeshiriki kwenye several projects kama PO ama QA ama SCRUM Master under Agile Project management! Stay in ur box fool!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]....sawa Jack of all trades.
Next time utakapokua una change taaluma kumtambia mtu humu ndani usisahu kuweka na hii mpya ya AI & ML...ukisahau ntakukumbusha, i hope hutamind.
Peace
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]....sawa Jack of all trades.
Limekushuka sio? backend developer umekuja na speed ukifikiri watu hawajui APIs! fala kama wewe unatetea mradi bogus wa Magufuli ka-print vitambulisho zaidi ya milioni ambavyo soon vitakuwa scrapped as one can't trace a true owner!
 
Limekushuka sio backend developer umekuja na speed ukifikiri watu hawajui APIs! fala kama wewe unatetea mradi bogus wa Magufuli ka-print vitambulisho zaidi ya milioni ambavyo soon vitakuwa scrapped!
Unajua nn kuhusu API, let alone ML & AI...ww utalaam wako upo kwenye ku copy na kupaste post za wenzio twiter na youtube...
ukiacha ku copy and paste ur empty, huna content( try to do so uone)...ndo maana watu wana ku ingnore, so ht mimi baada ya leo kukumbusha kua haujui kila kitu ntaku ingnore coz nimegundua hurekebishiki, your ego is to big to swallow your stupidit.
 
So nasema ukweli kua magufuli hakuna mradi alikamilisha ni mdomo tu. Kutoka 2016 hadi sa hii sgr iko 90% complete. Ni uongo tu.
Na nikukumbushe electric train zilikua Zimbabwe 1970s so its nothing new.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…