chongchung
JF-Expert Member
- Jun 23, 2013
- 14,740
- 46,079
We shoga Mbona unarukia kwengine tena? Umeulizwa leta tofauti ya mapato ya utalii 2015 na 2017 kabla ya Covid-19tangu aingie msukumo wake haukua conference tourism ilidorora pili hata Bureau de Change akafunga tatu punguzo la tozo limeombwa siku nyingi sana akakaa kimya!
Tourism industry treads rocky path to recovery
Prospects that tourism may recover soon from the dire effects of Covid-19 may be miles away.www.thecitizen.co.tz
Opportunity Cost njoo ujibu huyu jamaa!We shoga Mbona unarukia kwengine tena? Umeulizwa leta tofauti ya mapato ya utalii 2015 na 2017 kabla ya Covid-19
Umekuaje? Wengi tunafuatilia hii thread mdogo mdogo tunaona Taahira anaeharibu thread ni wewe pungapunguaniukoo wako!
hakuwa nayo! hana ni negation bwege wewe! Nikufundishe Kiswahili!
Unaniitia basha lako sio? ππππππππππOpportunity Cost njoo ujibu huyu jamaa!
Umekuaje? Wengi tunafuatilia hii thread mdogo mdogo tunaona Taahira anaeharibu thread ni wewe pungapunguani
ππUnasuguliwa mtaro ndio maana hutulii
Ongea kiswahili wote watanzania humu, unaongea English iweje?Leadership is how u rise up from calamities, it's how u stand up when brought down to ur knees. Its how u come up with recovery plans! Ofcourse, He did not have any! The tourism stakeholders pleas got to deaf ears! Just like he promoted agriculture na asiyefanya kazi na sile he needed to cushiona and promote tourism too!
Unaniitia basha lako sio? ππππππππππ
Njooni wote niwagonge matako ninyi
ππUnasuguliwa mtaro ndio maana hutulii
Ongea kiswahili wote watanzania humu, unaongea English iweje?
ππUnasuguliwa mtaro ndio maana hutulii
mko biased na hamko measured wanazengo miezi sita mnapiga kelele ni kama kuna ulaji mama kawakatia! I can't accept that mnanifanya nimchukie mnavyozidi kumshupalia mama!
Unaniitia basha langu sio? ππππππππππ
Njooni wote niwagonge matako ninyi
vipi tena? sikujua ati!
aza na babako kwanza!Njoo kinyumenyume nikufahamishe
kama babako sio!Hili lizee ***** kweli mamaee unapakuliwa na mapepo wewe
We mzee umezeekea magomeni nini? Mbona kama mchicha mchicha? Au ndio muasisi?aza na babako kwanza!
Mburura wewe!kama babako sio!
si babako alipo sasa!We mzee umezeekea magomeni nini? Mbona kama mchicha mchicha? Au ndio muasisi?
Mara hii umesahau corona ilivyoharibu utalii duniani kote, tena huwa unaipigia chapuo "chanjo" kila siku hapa?Then ukaua utalii unaotuingizia 17% ya GDP yetu sio? Corona imeanza baada ya Samia kuingia madarakani? Mbona asitoe relief tangu akiwepo?
πππππ Duh aisee nakuonea hata huruma masikini wa Samia πππsi babako alipo sasa!