Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

hana hoja huyo ni pointless anaishia kuruka ruka tu
 
naona makamba katimba Tanesco naye abataka afanye yake ku kwa kuwatoa watumishi kwenye nafasi zao


 
Magufuli was better than this mama
Beta kwa lipi? unadhani kuwa better ni sura au kujitutumua?

Jitu lilituharibia uchumi wetu wa kilimo afu unasemaje? Sema hivi ulikuwa mnufaika wa utawala wa kidhalimu.

Ndani miezi 6 Ofisini mama kafunika legacy,Leta Takwimu kama hizi 👇







 
Hamna hoja hata moja hapo umepita salama..
Kampuni za wahindi kwn uongo..
Hakuna kampuni inayoply dar moro...
Hamna traffic za mabasi katika higway zenu...
Nchi inayotegemea mabasi 100% basi inamaana ina walalahoi wengi...

Bado hujachomoa hata moja mzee acha kujifurahisha[emoji1787][emoji1787]
Alafu youtong linakimbiaje kw vumbi mzee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…