Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kuna mkunya alikua anasema hii ni underground tunnel 😅😅😅 kunyata kawaroga mlogo mbaya sana hawa mbwa 😄😄




 
Na haitatokea labda dunia iumbwe upya, mijumba yao tu wanayoishi hawajawahi kupost humu zaidi ya vi estate vya foreigners wanavyopiga picha za upande upande [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
😂😂😂 eastlands ni kwa ma foreigner sio. Usifanye nikakuchafua sasa hivi.
 
Tunnel au sio, mbn hamsemi tena kwamba hilo ni tunnel [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Onyesha mahali nimetaja tunnel nifunge account, meanwhile tazama hapa👇👇👇👇
 
Kuna mkunya alikua anasema hii ni underground tunnel [emoji28][emoji28][emoji28] kunyata kawaroga mlogo mbaya sana hawa mbwa [emoji1][emoji1]




View attachment 1896452
Eti tunnel, walikuwa wanaiita hivyo mda mrefu humu ila kuanzia jana mpk mwisho wa hii thread hutosikia hilo jina mana tumeshawaelewesha, unajua shida ni kwamba hawa mbwa wana uelewa mdogo sn wa mambo ndio maana wanapigwa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Ameumia[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wapi nimeandika tunnel onyesha sasa hivi ukishindwa wewe ni malaya sugu.
Safi sana umemsaidia huyu mbwa mwenzako na mbwa wenzio wote wa humu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…