NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,315
- 19,683
Ungekua na akili ningekueleza mbunifu yeyote anaweza buni jengo la style yoyote and this English architect just replicated Omani Arab architecture. Unfortunately you are stupid. Anyway, 100 years later hamna mbunifu wa kubuni jengo style yenu. Malofa. 🤣 🤣Koma kuropoka vitu usivyovijua [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1893869
Cost and penetration wapi na wapi? Yani hivi hakuna Mbongo mwenye akili? 🤣 🤣Internet penetration yetu bado ni kubwa, bei ya internet bongo ni karibu nusu ya Kenya, demand/supply, hello!
Ndio vijana wengi wa huko kwenu wako hivyo, unashangaa nini ss [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hii kitu unavuta buda ni ngori[emoji23][emoji23][emoji23]
This is zanzibar they dont show👇👇when any tourist sees this image, boom trip cancelled😂😂😂😂View attachment 1893620
You will remember this day,I tell you ipo Siku Bibi yako na Watoto wenyu waschana hawataruhusiwa kufanya Kazi,kuuza korosho,kutumia pesa Mingi kwa harusi,Kuendesha Gari,kukosa kujifunika kichwa,na kutoka inje ya mlango bila mlizi mwanaume(Lazima azindikishwe na bwana au Mtoto Kijana au brazako au Babako🚮⚰️🔥🔥Kwisha Nyinyi,"Sheria law!Sheria law"😂😂😂Mumeanza na ikulumosque🙈Nyinyi sio Waarabu badilisheni kujifanya hivoInaumiza watu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1893857
Thats what am telling another one, the britons were copying what was there. How comes they didnot build a mosque in nairobi😂😂😂Ungekua na akili ningekueleza mbunifu yeyote anaweza buni jengo la style yoyote and this English architect just replicated Omani Arab architecture. Unfortunately you are stupid. Anyway, 100 years later hamna mbunifu wa kununi jengo style yenu. Malofa. 🤣 🤣
Wewe ndio yupi hapa [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]You will remember this day,I tell you ipo Siku Bibi yako na Watoto wenyu waschana hawataruhusiwa kufanya Kazi,kuuza korosho,kutumia pesa Mingi kwa harusi,Kuendesha Gari,kukosa kujifunika kichwa,na kutoka inje ya mlango bila mlizi mwanaume(Lazima azindikishwe na bwana au Mtoto Kijana au brazako au Babako[emoji706][emoji3545][emoji91][emoji91]Kwisha Nyinyi,"Sheria law!Sheria law"[emoji23][emoji23][emoji23]Mumeanza na ikulumosque[emoji85]Nyinyi sio Waarabu badilisheni kujifanya hivo
swali lako jepesi na lakimaandazi linajibiwa kama ifuatavyo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
chukua msanii wenu yeyote halafu compare idadi ya viewers wa Tz kwa msanii wa kenya kisha viewers wa kenya kwa wasanii wa kenya halafu chukua idadi ya viewer wa tz na kenya waliomtizama diamond
baada ya hapo kulingana na jinsi unavyopima idadi ya internet users kupitia kipimo chako cha kukaangia chapati bila shaka utapata jibu
ukweli bro nimekuamini,munamezwa kisawasawa😲Hebu ondoa upumbavu wa kiislam hapa. Hivi unanichukulia poa siyo!! 🤣 🤣🤣
Kwenu c wamewajengea choo hiki hapa au hujaridhika [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Thats what am telling another one, the britons were copying what was there. How comes they didnot a mosque in nairobi[emoji23][emoji23][emoji23]
Weka aerial shot nikuonyeshe kitu😁
Kwisha wao de next Afghanistan,Somalia and Nigeria combined⚰️😲Kweli Mwarabu amewashika makende. Hadi State House yenu ya kujijengea wenyewe mnacopy ile ile architecture ya Mwarabu aliyojenga state house ya Dar nayo. Sitashangaa kama ni donations za Mwarabu akawalazimisha muijenge hivo. Inakaa Mosque. 🤣 🤣 🤣
Wapi Ikulu yenu mliyojenga kwa mikono na pesa yenyu? We Mkunya mpumbavu! Miaka 60 ya Uhuru hajaweza kujenga hata ofisi ya Rais! Mnakaa nyumba ya iliyojengwa na Mkoloni! Unabaki unashindana na nchi ya watu wanaojielewa!?Ungekua na akili ningekueleza mbunifu yeyote anaweza buni jengo la style yoyote and this English architect just replicated Omani Arab architecture. Unfortunately you are stupid. Anyway, 100 years later hamna mbunifu wa kununi jengo style yenu. Malofa. 🤣 🤣
Putting everything equal, the cost of internet service is inversely proportional to number of users (penetration).Cost and penetration wapi na wapi? Yani hivi hakuna Mbongo mwenye akili? 🤣 🤣
😲Alkaida kabisa🙈😂😂😂🙌huyo alisema atalipua expressway😂😂